PDA

View Full Version : [KT] Xin một sv Kiếm Thế cực nhẹ : Ram 1GB vẫn chơi được

anhtuan1749
17-04-12, 04:42 PM
Không có gì hơn là giống Tiêu đề, Thank các Pro

vokilanok
17-04-12, 05:00 PM
Vừa chay sever vừa chay game 1gb ko đủ đâu
bạn nên thêm 1 gb nữa thì chay moi được

tranduong_1102
17-04-12, 05:01 PM
Không có gì hơn là giống Tiêu đề, Thank các Pro

minh spam ty nha hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

denzy2612
17-04-12, 05:39 PM
Với 1GH bạn có thể chạy 1 client (1acc) và 1 sever-mở tối đa 10 maps (phải là map cực ít npc).
Nếu bạn có usb bạn có thể biến nó thành ram ảo, mình chưa thử cái này bao h nhưng thấy có ng trong forum đã khuyến cáo làm thế khi bật sv KT mà ít ram, ko biết có đc ko "_"

kyeljnk
17-04-12, 09:09 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguyenhophuc87
17-04-12, 09:48 PM
chào bạn, thật sự mình hiểu cảm nhận của các bạn khi biết được bản thân có thể cài sv kiếm thế lên máy cá nhân để làm chủ 1 giang sơn và giao diện cũng rất mượt như KT hiện nay, tuy nhiên KT thật sự là một SV đòi hỏi cấu hình cao, hoặc chí ít là cấu hình khá để đáp ứng các chức năng cơ bản nhất ingame. bạn có thể down các bản sv được share trên gamezone về máy, khi nào đáp ứng nổi nhu cầu RAM thì sử dụng, còn trước mắt bạn cứ tham gia vào các SV Private Free rất đông đảo hiện nay. ^^ chúc vui ! :x

ganuigl111
27-04-12, 09:36 AM
thực sự muốn 1 mình 1 giang sơn, nhưng mà cấu hình ko cho phép, vs lại RAM dr1 mà 1G thì kiem khó quá. kể ra có server nào mà ~ 1G thì cũng đc nhỉ

huy228866
27-04-12, 09:41 AM
1. Tạo Ram Ảo.
2. Lấy Server Về. Bữa Trước Lấy Cái Nào Quên Rồi.
3. Edit Lại Load Cực Ít Map ( Map Nào Cần Thi Loading )
3. Chiến Thôi. Mình Cũng Ram 1 GB. Mở Server + Client Thì Client Nó Đứng + Giật Giật. Vào Game Mất Tới 10 Phút,. Nhưng Vô Trong Rồi Thì Mượt.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhactre8x
27-04-12, 10:18 AM
cho mình hỏi ké với ^^!
mình có 2 con cpu
1 con core i3 ram 4G --> chạy được tối đa bao nhiêu maps?
1 con dual cpu ram 3G --> chạy đc tối đa bao nhiêu maps?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thanhhungtk
27-04-12, 03:20 PM
cái này chơi off hay on vậy.nhà không có mạng mà cũng đam mê game này, ai có sevver nào dc thì cho mình với

minhidm
28-04-12, 09:22 AM
nên cài ram ảo bằng usb hay bằng ổ cứng hả các bạn ??? Cho hỏi luôn sever này nhẹ nhất vậy ???

levulong1986
28-04-12, 01:42 PM
vậy cho mình hỏi ram 2Gb có chạy được không nhỉ?

nhoxkjo
28-04-12, 01:53 PM
vậy cho mình hỏi ram 2Gb có chạy được không nhỉ?
được bạn!
..................................................

minhtrong90
04-05-12, 05:15 PM
sét Ram ảo cao cao tý là đc mà :( mở mấy máp tân thủ thôn + mấy máp thành thị thui + mấy map Nhiệm vụ ! chứ 1 mình 1 SV off chả mấy khi thấy ai treo máy train cả :D toàn vào tự sứong với đồ đạc... thui :)

finalshare
04-05-12, 06:49 PM
Còn có cái sever đa năng như thế sao:-h:-h