PDA

View Full Version : [MU] Mọi người cứu mình với --> vấn đề về file LOG

vuhaihoang
13-04-12, 10:30 AM
Tình hình là như thế nài, đêm qua không nhớ rõ là em chỉnh sửa những file gì trong mu server (hình như là về event linh tinh, em không nhớ vì đêm qua bùn ngủ quá ;)) ) thì đến sáng nay khi mở Server đã xảy ra lỗi sau
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mọi người đã từng bị lôxi này chưa? -> chỉ mình cách khắc phục với , thank all!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vuhaihoang
13-04-12, 12:56 PM
hiếp mi hiếp mi hiếp mi hiếp mi hiếp mi hiếp mi

godhoang
13-04-12, 01:27 PM
dump log =))
nghịch gì thế này
thôg tin server gì đây :|

vuhaihoang
13-04-12, 02:08 PM
dump log =))
nghịch gì thế này
thôg tin server gì đây :|
đã sửa đc rồi -> mình config mấy cái toạ độ event í mà

hukhong102
13-04-12, 05:26 PM
đã sửa đc rồi -> mình config mấy cái toạ độ event í mà

sửa thế nào vậy bác, làm thế nào để kiểm tra được dung lượng các file log trong dữ liệu vậy bác??Em là gà nhưng cũng hay nghịch lên cũng sẽ dính chỗ này.

vuhaihoang
13-04-12, 05:41 PM
mình config nhầm file event thôi -> chứ bthuong không có vấn đề gì với file log,