PDA

View Full Version : Cần hướng dẫn về bộ Web gunny 3.0

btt204
13-04-12, 09:03 AM
Mình có dowload về bộ web tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của trminhpc nhưng mà nó chạy tới 99% thì nó báo Tank.Flash.Request.Fali2 ko vào game đc.
Ai đã cài qua rồi thì cho mình hỏi có bị lỗi ko. hướng dẫn mình cách fix với

trminhpc
13-04-12, 09:41 AM
Mình có dowload về bộ web tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của trminhpc nhưng mà nó chạy tới 99% thì nó báo Tank.Flash.Request.Fali2 ko vào game đc.
Ai đã cài qua rồi thì cho mình hỏi có bị lỗi ko. hướng dẫn mình cách fix với

Đó chỉ là phần web đăng nhập thôi bạn nhá!
trước hết bạn cần cài Gunny 3.0 tại link bên dưới rồu mới patch bản web đăng nhập vào.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chúc bạn thành công!

duyhungvt
13-04-12, 12:10 PM
Đó chỉ là phần web đăng nhập thôi bạn nhá!
trước hết bạn cần cài Gunny 3.0 tại link bên dưới rồu mới patch bản web đăng nhập vào.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chúc bạn thành công!
tớ nhớ là phải đăng kí lại nick nữa mà nhở ;))

vietanh3101997
14-04-12, 12:56 PM
Anh trminhpc có thể nói rõ hơn được không ạ? Em đã cài bản gunny ở link trên, cũng patch bản web đăng nhập theo hướng dẫn mà cũng bị T

ank.Request.Login.Fail2 thì là do đâu ạ?

duyhungvt
14-04-12, 01:24 PM
Anh trminhpc có thể nói rõ hơn được không ạ? Em đã cài bản gunny ở link trên, cũng patch bản web đăng nhập theo hướng dẫn mà cũng bị T

ank.Request.Login.Fail2 thì là do đâu ạ?
bạn đã tạo lại tk mới chưa ;)

nhocluka
14-04-12, 02:19 PM
vấn đề là làm thế nào dể tạo ac mới , xem toàn forum ko thấy 1 bài hướng dẩn nào hết.

duyhungvt
14-04-12, 06:15 PM
vấn đề là làm thế nào dể tạo ac mới , xem toàn forum ko thấy 1 bài hướng dẩn nào hết.

thì click vào chỗ đăng kí nhanh ý ;)

nhocluka
14-04-12, 06:58 PM

đăng ký dc mới lị , tui cài ko dc , chờ cái sever của ông ,cóc mọc râu luôn. Chờ hoài hok thấy :!!:!!:!!:!!

bachugacon122
16-04-12, 03:13 PM

bạn ko cần tạo acc cũng được
chỉ cần bấm vào quên mật khẩu roài đổi pass đi là vào game dc

nhocluka
16-04-12, 03:26 PM
bạn ko cần tạo acc cũng được
chỉ cần bấm vào quên mật khẩu roài đổi pass đi là vào game dc

vậy ai có bộ sever nào fix full đi được mấy cái ải ko, ko ai share