PDA

View Full Version : [MU] Share Bản BC mở rộng + MonterSetBase

xcaravelx
12-04-12, 08:02 PM
Hì có nhiều bạn pm mình xin bản BC mở rộng và monter quá. Mình sr vì k rep tin mấy bạn đc nên lập topic share cho bạn nào cần. Lập ở Realese thì thấy chưa đủ nên lập topic ở đây MOD đừng del nhé.
Sau đây là Hàng cho mấy bạn Lưu ý file monter mình chỉ để cái BC mở rộng ngoài ra k có quái ở map khác nhé. các bạn copy hết dán vào Montersetbase.txt của mấy bạn là OK.
Hàng: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thuốc:caravel

Chúc các bạn vui vẻ! Nếu bài viết có sai xót mong bỏ qua.

Thêm cái Clip cho các bạn xem ^^: <strong><font color="#0000cd">
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Kira.VT
12-04-12, 08:12 PM
Hì có nhiều bạn pm mình xin bản BC mở rộng và monter quá. Mình sr vì k rep tin mấy bạn đc nên lập topic share cho bạn nào cần. Lập ở Realese thì thấy chưa đủ nên lập topic ở đây MOD đừng del nhé.
Sau đây là Hàng cho mấy bạn Lưu ý file monter mình chỉ để cái BC mở rộng ngoài ra k có quái ở map khác nhé. các bạn copy hết dán vào Montersetbase.txt của mấy bạn là OK.
Hàng: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thuốc:caravel

Chúc các bạn vui vẻ! Nếu bài viết có sai xót mong bỏ qua.

tks
dùng đc cho 6.2 chứ bác
30 charrrrrrrrrr

xcaravelx
12-04-12, 08:17 PM
Được bạn à. Dùng chuẩn cho 6.2 đó.....

thangvp
12-04-12, 08:19 PM
Được bạn à. Dùng chuẩn cho 6.2 đó.....

bạn cho mình yahoo.Minh hỏi chút việc nhé.

xcaravelx
12-04-12, 09:10 PM
bạn cho mình yahoo.Minh hỏi chút việc nhé.
có sẵn ở profile đó bạn. Kick vô là đc mà ^^

teddys2baby
12-04-12, 11:37 PM
thanks nhé, trc cũng làm nhưng bị mất hết dự liệu, 1 lần làm quái là mất vài ngày liền, cảm ơn bạn rất nhiều

vuhaihoang
13-04-12, 01:59 AM
đã test nhưng không thành công, vào phá Q tìm Q không thấy nhưng bị dis về loren -> dù sao cũng thank bạn

dovietthai
13-04-12, 03:29 AM
chép đè tnao vậy bạn. srr mình chưa bao h chèn monster sv này qua sv khác bạn thông cảm :H. cám ơn bạn nhé

vuhaihoang
13-04-12, 03:59 AM
chép đè tnao vậy bạn. srr mình chưa bao h chèn monster sv này qua sv khác bạn thông cảm :H. cám ơn bạn nhé
bạn down về rùi xem trong đó có 2 folder Client và muserver -> ban chép vào là nó tự đè ;)) -> nó sẽ báo là đè vào những file nào

dovietthai
13-04-12, 04:29 AM
bạn down về rùi xem trong đó có 2 folder Client và muserver -> ban chép vào là nó tự đè ;)) -> nó sẽ báo là đè vào những file nào

nếu như vậy quái trong các map khác sẽ thay đổi hết. Mình đã copy riêng phần về blood chưa test. hix bạn nào biết chỉnh giờ sự kiện như blood, devil,... trong sv của domino share ko. giúp mình vs...........

Đc r chẳng bug j .. thank chủ pic nhiều lắm. đẹp thiêt. ^^

xcaravelx
13-04-12, 09:19 AM
Hoàn toàn k có bug gì đâu bạn ^^. Bạn chép file theo đúng đường dẫn mình đã đển sẵn đó. 1 cái ở server, 1 cái ở VPS.
Sau đó Copy dữ liệu của MonterSetBase này vào Monter của bạn và cảm nhận ^^