PDA

View Full Version : [MU] Lỗi k có quyền truy cập ở TV3.0 pro vào giúp mình nhé!

LakCongTu
11-04-12, 01:22 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg
đây là 2 lỗi mình mắc phải khi cài.

bistro007_hp
11-04-12, 01:27 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg
đây là 2 lỗi mình mắc phải khi cài.
cập nhập ip của máy bạn ở server/config.php
với tvweb 1.85 va nbb là thế vì mình chưa cài tvweb 3.0 bao giờ

LakCongTu
11-04-12, 01:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

2 píc về checkconnect và ip hosting mình lấy trên netbanbe

bistro007_hp
11-04-12, 01:43 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

2 píc về checkconnect và ip hosting mình lấy trên netbanbe
thêm ip máy của bạn là ok
vd máy mình ip là 192.168.1.100
thêm vào là kết nối thành công rồi :):)
thôi có gì tối về giúp giờ mình đi học rùi :-h

thangvp
11-04-12, 01:55 PM
Bạn đặt web trên host hay local.Nếu để trên local thì IP phải để ở mục IP LAN.Web off thì diền IP Lan.Còn online thì diền NO-IP.

ntquang.info
11-04-12, 02:31 PM
Liều nhỉ, dám dùng tvweb 3.0 để mở onl 8-}

Domino9990
11-04-12, 02:34 PM
Liều nhỉ, dám dùng tvweb 3.0 để mở onl 8-}

tvweb 3.0 mở online có sao đâu bác..............