PDA

View Full Version : [KT] thêm bớt tiềm năng + kĩ năng cho nhân vật ở chỗ nào vậy ???

dung.saker
10-04-12, 11:21 PM
bác nào biết + thêm điểm tiềm năng cho nhân vật ở chỗ nào ko chỉ giúp em với, đại khái là cho máu lên khoảng tầm 100k với sức đánh trâu trâu thêm một tí,

denzy2612
11-04-12, 08:08 AM
bác nào biết + thêm điểm tiềm năng cho nhân vật ở chỗ nào ko chỉ giúp em với, đại khái là cho máu lên khoảng tầm 100k với sức đánh trâu trâu thêm một tí,

Bạn có thể dùng hàm để add thêm vào túi tân thủ (chú ý là nội lục >= 30k là sẽ bị lỗi ko hồi mana!)

me.addFightSkill(#)
me.addPotential(#)

Bạn có thể xem thêm có rất nhiều hàm hữu dụng trong khu vực Script của diễn đàn nhà mình !
Chúc thành công ! :)

dung.saker
11-04-12, 08:19 AM
chưa hiểu lắm. hic, bạn có thể nói rõ hơn 1 chút dc ko, thêm hàm vào chỗ nào,và cho chỉ số như nào

denzy2612
11-04-12, 08:42 AM
chưa hiểu lắm. hic, bạn có thể nói rõ hơn 1 chút dc ko, thêm hàm vào chỗ nào,và cho chỉ số như nào

bạn có thể vào đây :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoặc :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đọc từ đầu đến cuối nhé, bạn sẽ hiểu hơn !