PDA

View Full Version : Loading DDTank 3.4 Nhiệm vụ có khả thi....?????

trminhpc
10-04-12, 07:25 PM
Tình hình là rất tình hình.....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg

Theo các bạn thì vấn đề ở đây là gì? :too_upset:
Hướng khắc phục ra sao? :pull_hair:
Hay bỏ đi cho rồi :))

Ah`! ta nghiên cứu xong khoản việt hóa ta share cho bỏ ghét, trao với trả đổi nghe mắc ói, làm như to tác lắm
:argue1:

zin1007
10-04-12, 07:35 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
của mình thì fix dc chạy đến 13/13 thì dừng. chả biết bọn này nó mã hóa thế nào. đang build nó ra xem flash nó mã hóa kiểu gì. trc mắt là tự làm lấy cái loading cho ko đụng hàng =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

duyhungvt
10-04-12, 07:53 PM
Tình hình là rất tình hình.....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg

Theo các bạn thì vấn đề ở đây là gì? :too_upset:
Hướng khắc phục ra sao? :pull_hair:
Hay bỏ đi cho rồi :))

Ah`! ta nghiên cứu xong khoản việt hóa ta share cho bỏ ghét, trao với trả đổi nghe mắc ói, làm như to tác lắm
:argue1:
cậu on yh đi cậu :D

nghiadht
10-04-12, 07:59 PM
hay. cố lên các bác........ cố lên nào cố lên

duyhungvt
10-04-12, 08:01 PM
hay. cố lên các bác........ cố lên nào cố lên
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

abPro
10-04-12, 08:15 PM
Lấy thì lấy lun cả cái 3.4 chứ lấy cái loading chỉ cho đẹp thôi làm gì

boyz4
10-04-12, 09:07 PM
Lấy thì lấy lun cả cái 3.4 chứ lấy cái loading chỉ cho đẹp thôi làm gì

Vậy bạn tìm source 3.4 đi :))
30charrrrrrrrrrr

trminhpc
11-04-12, 08:32 AM
của mình thì fix dc chạy đến 13/13 thì dừng. chả biết bọn này nó mã hóa thế nào. đang build nó ra xem flash nó mã hóa kiểu gì. trc mắt là tự làm lấy cái loading cho ko đụng hàng =))
[/url]

wow bác ZIn quả là không hổ danh chủ lực AZO game :)>-, bái phục ^:)^
Nhưng lại có lổi mới này bắn xong đơ luôn không loading nữa, nếu fix d.c thì sao nhỉ 8->

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg[/url]

zin1007
11-04-12, 09:16 AM
wow bác ZIn quả là không hổ danh chủ lực AZO game :)>-, bái phục ^:)^
Nhưng lại có lổi mới này bắn xong đơ luôn không loading nữa, nếu fix d.c thì sao nhỉ 8->

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg[/url]

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trminhpc
11-04-12, 02:34 PM

:)>- Bác đoán thử xem =)), ngon lành cành đào.

abPro
11-04-12, 02:41 PM
Cái đó loading lần đầu tiên cho người mới lập nick thôi.

nhloiagu
11-04-12, 04:05 PM
Cái đó loading lần đầu tiên cho người mới lập nick thôi.
Mặc dù vậy nhưng bác có làm được điều đó không? Đó là cái hay mà bạn nên quí trọng, người ta đã bỏ công sức ra mới có đó. Không phải muốn có là có đâu? Bạn thấy trong diễn đàn này được mấy người chịu share hết thành quả của mình như trminhpc. Chắc bạn cũng đã đọc hết chủ đề gunny3.0 rồi phải không:)>- Bạn không biết trân trọng những thành quả như vậy quả thật là không hay. Chắc mai mốt ko ai chia sẽ cho bạn nửa đâu.:(

abPro
11-04-12, 04:19 PM
Mặc dù vậy nhưng bác có làm được điều đó không? Đó là cái hay mà bạn nên quí trọng, người ta đã bỏ công sức ra mới có đó. Không phải muốn có là có đâu? Bạn thấy trong diễn đàn này được mấy người chịu share hết thành quả của mình như trminhpc. Chắc bạn cũng đã đọc hết chủ đề gunny3.0 rồi phải không:)>- Bạn không biết trân trọng những thành quả như vậy quả thật là không hay. Chắc mai mốt ko ai chia sẽ cho bạn nửa đâu.:(
Nhảm nhỉ nói có câu đó thì có khen hay chê gì đâu.Tôi chỉ nói sự thật rằng bác triminh chỉ mới làm tới cái loading lần đầu tiên cho người mới lập nick thôi.

Chẳng anh hưởng tới gì nhà bác nhé.

dmcdevil
01-06-12, 12:35 AM
Could you post these files to download.?
By chance if you post, please send me the link via pm.

kakachijew
04-06-12, 02:22 AM

Thankyo Thankyo Thankyo Thankyo Thankyo Thankyo Thankyo

haidang115
30-06-12, 08:01 PM
aj giúp em cái lỗi này với

omomoi
30-06-12, 08:05 PM
aj giúp em cái lỗi này với
Pass sai ...................................