PDA

View Full Version : [MU] Chạy Server Alex Bị Như Thế Này

nuker
09-04-12, 12:21 PM
Em chạy sv alex trong vòng vài tiếng là bị lỗi này dis gameserver báo don't send tí em bị nữa em sẽ post ảnh em đang mỡ online cha hiểu tại sao các sv khác em chậy đều ổn không biết nó có bị sung đột rồi bị gây ra don't send ỡ GS

Alexandria
09-04-12, 12:28 PM
Ùh uứ chup hình lên mới biết đc :)) chứ nói ko chả biết

nuker
09-04-12, 12:55 PM
alex này bạn xem lại cái ghép ngọc 30 viên đi mình ghếp được nhưng người khac ghép thì báo lỗi thiếu nguyên liệu nhưng trong hòm vẫn đủ có cần chạy data 4 5 6 không mình chậy luôn nhưng vẫn khônng được bạn xem lại giúp nhé đễ mình xem coi có bị dis GS không đã

nuker
09-04-12, 01:01 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hình bị lỗi ỡ GS đây alex xem nhé tớ đã ghót 3 win rồi mà vẫn bị thế này [-O< config chuẩn hết cả nhé

ninhmca
09-04-12, 01:07 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hình bị lỗi ỡ GS đây alex xem nhé tớ đã ghót 3 win rồi mà vẫn bị thế này [-O< config chuẩn hết cả nhé

tắt firewall của win chưa.hoặc là máy bị virut.quet sạch virut và tải lại server về.

nuker
09-04-12, 01:14 PM
máy sạch virus không có :| tắt luôn firewall rồi vẫn bị vài tiếng là bị dis chã hiểu nỗi cái sv ông này

accelan006
09-04-12, 01:31 PM
thử ghost win 2k3 chạy xem sao :)

nuker
09-04-12, 01:36 PM
win server 2k3 đó hả bạn có link không cho mình xin :(