PDA

View Full Version : [KT] Vấn đề về chiến trường Tống Kim ! Anh Hùng không thể giết địch.. bùn T.T

denzy2612
08-04-12, 03:33 PM
Mình đã làm theo hd: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đã add đủ map, đã edit lại files trong mission, và đã đi báo danh đúng giờ của sever nhưng khi ấn bào thằng báo danh lúc nào nó cũng: ".....chưa trở về, hãy chờ đợi và thao luyện thêm..." thành ra không thể đi TK đc.
Bạn nào có khả năng fix cái này làm phiền các bạn giúp mình !

Sesshomaru
09-04-12, 09:23 PM
có khả năng timeframe của bạn chưa chỉnh.bình thường sau một khoảng thời gian từ khi mở server mới đi được tống kim,
bạn vào GC\setting\timeframe chỉnh cái cột thứ 3 về số 0 hết
rồi vào GS\setting\timeframe làm tương tự,sau đó chạy lại gameserver thử xem thế nào nhé

denzy2612
10-04-12, 04:21 PM
có khả năng timeframe của bạn chưa chỉnh.bình thường sau một khoảng thời gian từ khi mở server mới đi được tống kim,
bạn vào GC\setting\timeframe chỉnh cái cột thứ 3 về số 0 hết
rồi vào GS\setting\timeframe làm tương tự,sau đó chạy lại gameserver thử xem thế nào nhé

Trantoai ơi, chả hiểu sao nghiên cứu 1 lúc giờ nó báo lỗi folder rule và battle.lua
Nếu bạn đã chỉnh đi TK thành công rồi thì cho mình xin rule và battle.lua của bạn với.
Mình copy file backup của mình giờ cũng vẫn bị lỗi