PDA

View Full Version : [KT] Server nào ổn định nhất?

Ducan
07-04-12, 10:17 AM
Xin chào các bạn.

Trước hết cảm ơn các bạn đã bỏ thời gian view topic này của mình :D

Mình mới vọc server Kiếm Thế được 1 tuần. Hiện tại mình đang chạy thử một server trên VPS của mình, thấy nó còn khá nhiều lỗi, mà mình thì lại chả biết fix thế nào :(

Vì vậy mình xin phép lập topic này để hỏi xem hiện tại ở GameZone thì server của ai ổn định nhất, ít lỗi nhất :-s

Và bạn nào rảnh, có thể cho mình xin yahoo để hỏi một chút về vài vấn đề liên quan tới server được ko ạ :(

Một lần nữa, cảm ơn các bạn đã ghé qua topic :)

vfirepj
07-04-12, 10:43 AM
Server danhkiem-nhatrang có vẻ khá ổn đấy bạn có thể tìm trong mục release. Tuy nhiên nếu muốn hoàn chỉnh thì bạn nên tự dev + fix các thành phần ~o)

Ducan
07-04-12, 11:32 AM
Server danhkiem-nhatrang có vẻ khá ổn đấy bạn có thể tìm trong mục release. Tuy nhiên nếu muốn hoàn chỉnh thì bạn nên tự dev + fix các thành phần ~o)

Mình cũng thấy vậy.

Nhưng hình như không add được đồng. Thêm nữa, mình cũng chưa fix được lỗi check pass khi đăng nhập :(

cuccut
07-04-12, 11:40 AM
mình dùng server NhaTrang by heronet thấy rất tốt, add đồng thoải mái, rất ít lỗi ... ;)

kyeljnk
07-04-12, 11:55 AM
mình dùng server NhaTrang by heronet thấy rất tốt, add đồng thoải mái, rất ít lỗi ... ;)

mình dùng server danhkiem-nhatrang, ko biết làm sao add được đồng. bạn chỉ mình đc ko?

Ducan
07-04-12, 01:20 PM

Bạn có thể cho mình yahoo đc ko?

cuccut
07-04-12, 03:59 PM
Bạn có thể cho mình yahoo đc ko?

Tớ không giải đáp qua YM, có vấn đề gì cứ post ở đây, ai biết sẽ giúp ngay ...

denzy2612
07-04-12, 04:02 PM
Mình thấy đã là pri thì sẽ chắc chắn có nh lỗi, sv này vá đc cái này thì thủng cái kia, cái chính cứ bỏ công tìm tòi, dev sv của riêng mình, vá những lỗi mình ghét nhất thôi, ko có ji hoàn hảo đâu bạn... chịu khó nghiên cứu nhé !;)

hiencui995
07-04-12, 04:10 PM

Vote cho server này, rất ít lỗi và chạy ngon, đang chơi bản này. Phẫu thuật lại cho vừa ý nữa là đx, chỉ có mấy cái item là có ô vuông,mail...(*)

Ducan
07-04-12, 04:38 PM
Tớ không giải đáp qua YM, có vấn đề gì cứ post ở đây, ai biết sẽ giúp ngay ...

Mình đang dùng server nhatrang+danhkiem nhưng ko add được đồng.

Bạn giúp mình fix được ko?

nguyenhophuc87
07-04-12, 05:12 PM
Mình đang dùng server nhatrang+danhkiem nhưng ko add được đồng.

Bạn giúp mình fix được ko?

làm khó mấy ổng rồi bồ ơi =))=))=))

Lãng Tử Sầu
07-04-12, 05:46 PM
1 Câu hỏi lớn chưa có lời đáp :-s

Ducan
07-04-12, 05:52 PM
Vậy bác nào cho em hỏi, làm sao để nạp card chuyển thành đồng khóa :(

invible
07-04-12, 06:16 PM
Xin chào các bạn.

Trước hết cảm ơn các bạn đã bỏ thời gian view topic này của mình :D

Mình mới vọc server Kiếm Thế được 1 tuần. Hiện tại mình đang chạy thử một server trên VPS của mình, thấy nó còn khá nhiều lỗi, mà mình thì lại chả biết fix thế nào :(

Vì vậy mình xin phép lập topic này để hỏi xem hiện tại ở GameZone thì server của ai ổn định nhất, ít lỗi nhất :-s

Và bạn nào rảnh, có thể cho mình xin yahoo để hỏi một chút về vài vấn đề liên quan tới server được ko ạ :(

Một lần nữa, cảm ơn các bạn đã ghé qua topic :)

jkjkl;mnjlh
đá
á
ád
ád
á

d
ád
sa