PDA

View Full Version : [KT] Lỗi server Shin cần pro giúp đỡ

khungvonline1
05-04-12, 01:17 PM
1 : File Quy định Gm ở đâu .. vì đã dùng Túi tân thử LBS v5 sửa tên GM thử thì lỗi file ko load dc . để nguyên vào server thì lại đang dùng túi tân thủ mạc định của Server Shin
2 : Khi Load maps bằng 3 server thì có hiện tường
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
3 : Khi chỉnh phần thưởng túi tân thủ theo cấp độ cũng báo lỗi file .lua đó
Mong AE giúp đỡ

denzy2612
05-04-12, 01:27 PM
1 : File Quy định Gm ở đâu .. vì đã dùng Túi tân thử LBS v5 sửa tên GM thử thì lỗi file ko load dc . để nguyên vào server thì lại đang dùng túi tân thủ mạc định của Server Shin
2 : Khi Load maps bằng 3 server thì có hiện tường
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
3 : Khi chỉnh phần thưởng túi tân thủ theo cấp độ cũng báo lỗi file .lua đó
Mong AE giúp đỡ

Mình cũng chỉ là newbie nhưng dạo này anh em pro không thấy trả lời nên mình mạn pháp trả lời bạn:
1. File quy định GM: Gamesever/Script/Event/Minievnet/newplayergift.lua Ctrl+F -> đánh "admin" --> sửa tên Admin trong ngoặc sau chữ "or"
Nhớ edit cả file Pak
2. Mấy cái map đó là "Đảo anh hùng", của mình cũng thế nhưng sever vẫn chạy đc, chỉ cần ko dờ dẫm ji đến mấy cái map đó thôi.
3. Dự là bạn chưa edit file Pak.

khungvonline1
05-04-12, 03:54 PM
Đồng bộ server ý hả chỉ mình chut lun di đang dùng server Shin update2 tui tân thủ v5

nh0kk3n2310
12-04-12, 03:55 PM
Mình cũng chỉ là newbie nhưng dạo này anh em pro không thấy trả lời nên mình mạn pháp trả lời bạn:
1. File quy định GM: Gamesever/Script/Event/Minievnet/newplayergift.lua Ctrl+F -> đánh "admin" --> sửa tên Admin trong ngoặc sau chữ "or"
Nhớ edit cả file Pak
2. Mấy cái map đó là "Đảo anh hùng", của mình cũng thế nhưng sever vẫn chạy đc, chỉ cần ko dờ dẫm ji đến mấy cái map đó thôi.
3. Dự là bạn chưa edit file Pak.

dau can phai edit them file pak lam gi???