PDA

View Full Version : [MU] Cách chỉnh Drop rate đồ thần của Kundun

daovthinh
04-04-12, 01:57 AM
Cách chỉnh Drop rate đồ thần của Kundun ở đâu vậy . Hic con quái này 12 tiếng suất hiện 1 lần :D rớt ra đồ thần ^^ em muốn chỉnh cho nó bớt thần mà ko biết ở đâu :(

yoken9x
04-04-12, 08:05 AM
Bạn dùng bản server nào để còn biết mà chỉ chứ :-S ?

daovthinh
04-04-12, 09:18 AM
Em dùng SCF....................

xcaravelx
04-04-12, 09:21 AM
D:\MuServer\Data\EventItemBags
mở file kundun.txt lên là có hết đó bạn, Mún cho rớt gì cứ thêm xóa sửa file đó là xong

xunhim8x
04-04-12, 10:34 PM
D:\MuServer\Data\EventItemBags
mở file kundun.txt lên là có hết đó bạn, Mún cho rớt gì cứ thêm xóa sửa file đó là xong
Cách chỉnh Drop rate đồ thần của Kundun --> bạn có thể chỉ rõ hộ tôi với. Tôi cũng biết là chỉnh trong file kundun.txt rồi

trantien50
04-04-12, 11:58 PM
có thể sửa rớt ra đao 380 thường đc không ban ?

AntoniasNguyen
05-04-12, 01:37 AM
có thể sửa rớt ra đao 380 thường đc không ban ?

Để cái Op ex ở ĐQN = 0 là được.

theduypl
05-04-12, 06:52 PM
Cách chỉnh Drop rate đồ thần của Kundun --> bạn có thể chỉ rõ hộ tôi với. Tôi cũng biết là chỉnh trong file kundun.txt rồi

nếu muốn rớt đồ thần không thì vào phần kundun.txt gì đó của bạn và xóa hết item add vào khi đánh kundun, còn lại mặc định của KunDun là rơi đồ thần và zen, nhưng muốn chỉnh cho rớt nhiều đồ thần hơn thì phải có file hiệu chỉnh cho GameServer, còn nguyên bản thì phải hỏi các Bro mới biết đc, vì phải dùng phần mềm hiệu chỉnh

xunhim8x
06-04-12, 12:49 AM
nếu muốn rớt đồ thần không thì vào phần kundun.txt gì đó của bạn và xóa hết item add vào khi đánh kundun, còn lại mặc định của KunDun là rơi đồ thần và zen, nhưng muốn chỉnh cho rớt nhiều đồ thần hơn thì phải có file hiệu chỉnh cho GameServer, còn nguyên bản thì phải hỏi các Bro mới biết đc, vì phải dùng phần mềm hiệu chỉnh

thế nên các bạn ko biết đừng có chỉ linh tinh làm cho người ta rối lên, đừng có kiểu chỉ nửa mùa nhé.

kundun.txt chỉ chỉnh được đồ rơi là đồ exc hoặc đồ thường. còn đồ thần thì offset gameserver đã mặc định không chỉnh được.

theduypl
06-04-12, 09:35 PM
thế nên các bạn ko biết đừng có chỉ linh tinh làm cho người ta rối lên, đừng có kiểu chỉ nửa mùa nhé.

kundun.txt chỉ chỉnh được đồ rơi là đồ exc hoặc đồ thường. còn đồ thần thì offset gameserver đã mặc định không chỉnh được.

cho xin cái tên sv mà bạn đang sử dụng đi, vd: ENC SS6, hay SCF 7.11.65 ...

Faker
06-04-12, 09:42 PM
theo mình làm ji có SCF 7.11.65 nhỉ ;))
có cái 7.11.90 thôi :D

daovthinh
08-04-12, 01:35 AM
Help me ! Cách chỉnh rớt đồ thần khi săn kundun ở kalima với ạ :((

daovthinh
08-04-12, 08:07 AM
Cách chỉnh Drop rate đồ thần của Kundun help me ..