PDA

View Full Version : [KT] Xin link mf Visual 2005 update 1 và 2

ZORRO_M
03-04-12, 04:13 PM
như trên, thank nhiều lắm................

khungvonline1
03-04-12, 04:54 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bữa sau chịu khó tìm nha anh zai

ZORRO_M
03-04-12, 05:12 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bữa sau chịu khó tìm nha anh zai

cái update 1 và 2 đấy là link microsoft mf cơ.

thinthoi_88
03-04-12, 05:35 PM
cái update 1 và 2 đấy là link microsoft mf cơ.
Của bạn đây:

ZORRO_M
03-04-12, 05:52 PM
Của bạn đây:

ý mình là link mediafire cơ mà^:)^.máy mình không vào được trang của microsoft nên nhờ ai leech sang mf hộ.thank

kyeljnk
03-04-12, 08:21 PM
leech hơn 3GB lên MF đến bao giờ hả bạn :)) sao k xài bản 90mb ý, vẫn chạy server ok ( hay ít ra là mình vẫn chạy được )

link (nếu bạn cần) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

louis199x
06-04-12, 12:28 PM
thank mấy a nhé ......................