PDA

View Full Version : [KT] Cần pro hướng dẫn fix lỗi kẹt acc đây.

satthulauhyh
03-04-12, 11:20 AM
Như tiêu đề, bạn nào biết giúp mình với nha.
Đang cần gáp mà lâu nay hok thấy pro nào chỉ. Nếu các bạn không tiện share public thì PM YH hướng dẫn mình với. hoang_huynh1990

kyeljnk
03-04-12, 11:32 AM
Như tiêu đề, bạn nào biết giúp mình với nha.
Đang cần gáp mà lâu nay hok thấy pro nào chỉ. Nếu các bạn không tiện share public thì PM YH hướng dẫn mình với. hoang_huynh1990

cách đơn giản nhất là bạn vào acc đó, tháo hết đồ, cho về thôn rồi out.
nên thông báo cụ thể map nào chưa mở để tránh vào :D
tốt nhất là khi out k nên đang đeo 2 set 16 :D

satthulauhyh
03-04-12, 11:44 AM
cách đơn giản nhất là bạn vào acc đó, tháo hết đồ, cho về thôn rồi out.
nên thông báo cụ thể map nào chưa mở để tránh vào :D
tốt nhất là khi out k nên đang đeo 2 set 16 :D

Cái này thì thủ công quá, chẳng lẽ ngồi tháo 100 acc 1 lúc chắc chết.
Ý thức 1 số gamer hiện nay rất kém, chơi hok chịu tháo đồ rồi cứ pm nhờ tháo rất phiền. Chơi gần 1 tuần mà cũng không biết khắc phục mặc dù mình PM dặn liên tục với các bạn khác cũng nhắc nhở, nhưng hok chịu thực hiện thì cũng chịu.

kyeljnk
03-04-12, 12:29 PM
Cái này thì thủ công quá, chẳng lẽ ngồi tháo 100 acc 1 lúc chắc chết.
Ý thức 1 số gamer hiện nay rất kém, chơi hok chịu tháo đồ rồi cứ pm nhờ tháo rất phiền. Chơi gần 1 tuần mà cũng không biết khắc phục mặc dù mình PM dặn liên tục với các bạn khác cũng nhắc nhở, nhưng hok chịu thực hiện thì cũng chịu.

zậy bạn qua xài server kết hợp danhkiem-nhatrang đi, mình thấy k bị kẹt acc đâu. còn mấy cái thằng nói ko nghe thì kệ bà nó, mất gì đâu

satthulauhyh
03-04-12, 12:52 PM
Mình đang xài sever kết hợp đó chứ đâu, vẫn bị kẹt như thường :D
Bạn đã chạy thử sever đó chưa. Máy chủ không kẹt nhưng máy client lại bị.

resedentev
03-04-12, 12:52 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ken07
03-04-12, 05:23 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
sever ta nếu kẹt thì nonever. sever khác kẹt thi acuont không vao được nếu sever mình thì chỉ debug sever mà thôi :D:D::D:D:D:D.vì vậy Cam kết không kẹt Tài khoản Game!

kyeljnk
03-04-12, 08:24 PM
thật đấy bạn à, có biết người ta cũng ko share đâu, nhất là tình trạng KT private mọc lên như nấm :)) kéo acc thủ công là ngon lành cành đào rùi :D

satthulauhyh
03-04-12, 09:22 PM
sever ta nếu kẹt thì nonever. sever khác kẹt thi acuont không vao được nếu sever mình thì chỉ debug sever mà thôi :D:D::D:D:D:D.vì vậy Cam kết không kẹt Tài khoản Game!

Share tớ sever cậu được không :D . Mỗi cái kẹt acc thôi là ức chế lắm rồi