PDA

View Full Version : [KT] Cần ae ở HCM hợp tác làm sever

trungkuter
02-04-12, 07:57 PM
Mình đang là sinh viên DH GTVT vì thích game kiếm thế nên định mở 1 server cho ae tụ họp. Server ko hút máu các thứ kiếm từ hd ingame. Dự tính thu phí 20k/tháng. Một mình thì ko làm được nên kiếm ae rành về IT và thích game kiếm thế nhé. AE ở HCM để lại YH và SDT nhé. Mọi chi phí mình chịu hết tiền thu được nếu có dư thì chia đều cho ae.

trungkuter
02-04-12, 11:44 PM
AE nào có hứng thú và time để lại YH nha. mọi chi phí mình sẽ chịu. sever sẽ test 1 tuần cho ae tham khảo. Ae nào thích game kiếm thế và rành về IT thì tham gia nha.
P/s: chỉ ở HCM thôi để tiện gặp mặt

lalalun
03-04-12, 12:05 AM
AE nào có hứng thú và time để lại YH nha. mọi chi phí mình sẽ chịu. sever sẽ test 1 tuần cho ae tham khảo. Ae nào thích game kiếm thế và rành về IT thì tham gia nha.
P/s: chỉ ở HCM thôi để tiện gặp mặt

tiếc quá ^_^ mình ở đà nẵng :( lúc nào tiến hành thông báo cho mình với nhé

kyeljnk
03-04-12, 06:56 AM
Mình đang là sinh viên DH GTVT vì thích game kiếm thế nên định mở 1 server cho ae tụ họp. Server ko hút máu các thứ kiếm từ hd ingame. Dự tính thu phí 20k/tháng. Một mình thì ko làm được nên kiếm ae rành về IT và thích game kiếm thế nhé. AE ở HCM để lại YH và SDT nhé. Mọi chi phí mình chịu hết tiền thu được nếu có dư thì chia đều cho ae.

mình ở tít HN1 :)) ko thì cũng đóng góp cho ae chút ít :))

Mr.Hau
03-04-12, 07:25 AM
ở ĐN mất. Ham hố KT. TIếc quá.

robosao
03-04-12, 07:51 AM

mình ở gò vấp chỉ biết chút ít về làm sv thôi add yaho học hỏi bạn nhé daigiasinhvien_91

trungkuter
03-04-12, 11:23 AM
ở ĐN mất. Ham hố KT. TIếc quá.

mình đang học ở thủ đức chạy qua đồng nai mất 15p. Bạn cho mình xin YH hoặc SDT nha . thanks

satthulauhyh
03-04-12, 11:33 AM
Ở đà nẵng đông ghê hé, mình cũng sắp mở 1 sever đây, vừa thuê sever tại VN rất ngon, ai biết fixx lỗi kẹt acc pm giúp mình fix rồi chơi.

thehien1128
03-04-12, 02:40 PM
Ở đà nẵng đông ghê hé, mình cũng sắp mở 1 sever đây, vừa thuê sever tại VN rất ngon, ai biết fixx lỗi kẹt acc pm giúp mình fix rồi chơi.
Lỗi kẹt acc muôn đời không fix được |-)
Hận cuộc đời sao bug quá chông gai 8-x

nh0kk3n2310
03-04-12, 02:53 PM
Lỗi kẹt acc muôn đời không fix được |-)
Hận cuộc đời sao bug quá chông gai 8-x

loi ket acc la sai ban ket hop nha trang vs danh kiem nen ko fix dc con minh thi sai ban cua trantoai ko bi ket acc chay vi vu vs lai minh cung o tp co gi add yh de hoc hoi them kn nhe k3nnh0x_l0xch0x010394

GMMasterTu
03-04-12, 03:50 PM
À Bạn ơi mình ở Đồng Nai! Mình từng là GM bên S.V Kt OMC! bên khu vựv quản lí mem trong game và úp ff này nọ.. giúp đỡ mem, tổ chức evern! nếu k tin thì cứ hỏi ADM kiếm thế OMC! minh xin dc làm GM quản lí của s.v của bạn nhé yh of mình là nhoc_love733! sdt 01885418998! Đừng Phan Gạch!! :D