PDA

View Full Version : [KT] GS không ngừng lặp lại quá trình load map!

denzy2612
02-04-12, 12:18 AM
Mình dùng sv TRON SHINICHIQUANG, như mình biết sv này hỗ trở full map bằng cách chạy cả 3 GS1 GS2 và GS3, nhưng vấn đề là khi mình chạy GS1 và GS2, sau khi load đủ map rồi, nó lại lặp lại quá trình load và cứ liên tục lặp lại như thế mà ko báo sv ready, GS3 thì lại ko báo như thế, sau khi lòad 191 maps thì GS3 báo ready ngay. Mình chạy nguyên gốc như khi down về chứ chưa hề edit ji. Mình chạy từng GS một chứ không cùng lúc chạy cả 3. Mong các bạn giúp mình!
Thanks!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tiện thể cho mình hỏi luôn là làm sao để xóa nhân vật được?
Và xem hộ mình lỗi này nữa:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kyeljnk
02-04-12, 06:33 AM
Mình dùng sv TRON SHINICHIQUANG, như mình biết sv này hỗ trở full map bằng cách chạy cả 3 GS1 GS2 và GS3, nhưng vấn đề là khi mình chạy GS1 và GS2, sau khi load đủ map rồi, nó lại lặp lại quá trình load và cứ liên tục lặp lại như thế mà ko báo sv ready, GS3 thì lại ko báo như thế, sau khi lòad 191 maps thì GS3 báo ready ngay. Mình chạy nguyên gốc như khi down về chứ chưa hề edit ji. Mình chạy từng GS một chứ không cùng lúc chạy cả 3. Mong các bạn giúp mình!
Thanks!

Tiện thể cho mình hỏi luôn là làm sao để xóa nhân vật được?
Và xem hộ mình lỗi này nữa:

chắc máy bạn phải trâu bò lắm nên mới chạy được nhiều map thế :)) cái lỗi tự load map đấy thì mình k biết đâu, vẫn còn noob, còn cái invalid server thì k cần quá quan tâm đến nó, không ảnh hưởng gì cả.

bạn quản lý mySQL bằng navicat hay xammp?

tny143
02-04-12, 07:29 AM
Chạy cái gameserver kết hợp thì mình cũng bị vậy,chạy riêng từng cái 1 thì không sao.

maximhoa
02-04-12, 10:18 AM
CHo mình xem file servercfg.ini đc ko bạn? :-/

denzy2612
02-04-12, 10:26 AM
CHo mình xem file servercfg.ini đc ko bạn? :-/

severcfg.ini mình dùng nguyên gốc của TRON SHINICHIQUANG đó, chưa sờ mó edit ji file này đâu.

Bạn cho mình biết mấy cái map bị load lỗi kia là map ji đc ko ?