PDA

View Full Version : [KT] Cần các bạn giúp đỡ

trungkuter
31-03-12, 07:19 PM
Mình có thắc mắc là nếu một nhân vật bị kẹt acc do mặc 2 set đồ full 16 =>> load dữ liệu ko được.
Thì mình là GM có cách nào mở NV đó được ko? em là newbie mong các bác chỉ giúp. thanks!!!!

kyeljnk
31-03-12, 07:56 PM
sao bạn k xài server danhkiem-nhatrang ý, 2 set full 16 cũng k kẹt acc. còn nếu bạn là GM thì vào đc acc đấy, tháo hết đồ ra là lại vào đc ( nó mặc vào là lại kẹt thôi :)) )

trungkuter
31-03-12, 08:06 PM
sao bạn k xài server danhkiem-nhatrang ý, 2 set full 16 cũng k kẹt acc. còn nếu bạn là GM thì vào đc acc đấy, tháo hết đồ ra là lại vào đc ( nó mặc vào là lại kẹt thôi :)) )

thanks bạn đã giúp đỡ mình thắc mắc nên hỏi vậy ak mà tại đang tình đưa sever len hamachi cho mấy đứa bạn pk mà sợ nó bị kẹt acc :D

sxyken
31-03-12, 08:37 PM
bình thường như chán chường vậy thôi

kyeljnk
31-03-12, 09:10 PM
thanks bạn đã giúp đỡ mình thắc mắc nên hỏi vậy ak mà tại đang tình đưa sever len hamachi cho mấy đứa bạn pk mà sợ nó bị kẹt acc :D

mình cũng đang mở 1 server hamachi và chưa thấy ai kêu là bị kẹt acc cả, nếu ko vào map mà mình chưa mở. mình thấy server danhkiem-nhatrang là tương đối hoàn thiện nhất :D

khungvonline1
31-03-12, 10:01 PM
mình cũng đang mở 1 server hamachi và chưa thấy ai kêu là bị kẹt acc cả, nếu ko vào map mà mình chưa mở. mình thấy server danhkiem-nhatrang là tương đối hoàn thiện nhất :D

danh kiếm nha trang nào bạn có 2 cái lận .
bạn có thể config dùm mình mấy cái ip này với <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mình bó tay rồi
ko bạn share máy file đã online dc bằng Hamachi gc_config ở gamecenter, bishop.ini ở folder bishop, kg_goddess.ini ở folder goddess, kg_cslogserver.ini ở folder logserver
với servercfg.ini mình tham khảo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>