PDA

View Full Version : [KT] Không có ji thay đổi sau khi edit các file trong GS!!??

denzy2612
31-03-12, 10:57 AM
Mình đã edit các file như: newplayergif.lua, edit gọi boss TTH như những bài hd edit GS, mình đã save đàng hoàng và kiểm tra ki lưỡng, có reset sever nhưng khi vào game chả có ji thay đổi với lúc trc khi edit cả :|
Mong các bạn giúp đỡ!
Thanks

nh0kk3n2310
31-03-12, 11:08 AM
Mình đã edit các file như: newplayergif.lua, edit gọi boss TTH như những bài hd edit GS, mình đã save đàng hoàng và kiểm tra ki lưỡng, có reset sever nhưng khi vào game chả có ji thay đổi với lúc trc khi edit cả :|
Mong các bạn giúp đỡ!
Thanks

ban khoi dong gamesever = gamesever hay gameseverd neu khoi dong = gamesever thi moi thong tin ban sua se khong thay doi gi con neu ban su dung gameseverd thi no se nhan thong tin ban sua nhung co dieu no can ram du lam :)

denzy2612
31-03-12, 11:11 AM
ban khoi dong gamesever = gamesever hay gameseverd neu khoi dong = gamesever thi moi thong tin ban sua se khong thay doi gi con neu ban su dung gameseverd thi no se nhan thong tin ban sua nhung co dieu no can ram du lam :)

Oh, cám ơn bạn đã chỉ cho mình biết này, mình ko chạy bằng cái nào cả bạn ạ, mình chạy = gamesever_kethop.exe :| vì mình ko có gameseverd.exe

nh0kk3n2310
31-03-12, 11:19 AM
Oh, cám ơn bạn đã chỉ cho mình biết này, mình ko chạy bằng cái nào cả bạn ạ, mình chạy = gamesever_kethop.exe :| vì mình ko có gameseverd.exe

ban su dung sever ket hop danh kiem vs nhatrang cua bac gamezonevn ak vay thi ban down cai sever cua bac phien ve chep cai gameseverd vao tat ca cac floder gamesever cua ban neu ban chay nhieu gamesever

nh0kk3n2310
31-03-12, 11:21 AM
Mong các bạn giúp đỡ!
Thanks

cung co the la do ban da edit sai ban cho minh xem cai hinh demo loi xem minh co the giup gi cho ban ko

denzy2612
31-03-12, 11:35 AM
cung co the la do ban da edit sai ban cho minh xem cai hinh demo loi xem minh co the giup gi cho ban ko

Mình không bị lỗi ji cả bạn ạ, chỉ là nó sv không khác ji so với khi chưa edit thôi, nếu có thế mình send cho bạn 2 cái file túi tân thủ và severconf nhé

kyeljnk
31-03-12, 02:48 PM

bạn như chỉ điêu ý nhỉ :)) gameserverd thì add được đồng nhưng tốn ram, dành cho bác nào mở có ý định donate :)) chỉnh trong cả gamecenter nữa chứ bạn, chỉnh trong gameserver không thôi thì chưa đủ đâu

p/s : viết có dấu bạn nhé

tny143
31-03-12, 03:44 PM
Dự là ông chủ thớt edit trong folder event chứ không phải event_pak :Laluot_96:

denzy2612
31-03-12, 08:09 PM
Dự là ông chủ thớt edit trong folder event chứ không phải event_pak :Laluot_96:
ô thế phải edit trong cả event_pak hả bẹn, mình có edit file túi tân thủ pak rồi, nhưng ko đc. Với lại trong gamecenter ko có file của túi tân thủ bạn ạ.
Sever mình dùng là của NhaTrang bạn ạ.
Cám ơn mọi ng đã giúp đỡ!

denzy2612
01-04-12, 11:55 PM
ô thế phải edit trong cả event_pak hả bẹn, mình có edit file túi tân thủ pak rồi, nhưng ko đc. Với lại trong gamecenter ko có file của túi tân thủ bạn ạ.
Sever mình dùng là của NhaTrang bạn ạ.
Cám ơn mọi ng đã giúp đỡ!

Lại thêm 1 vđ nữa mình muốn hỏi ý kiến anh em GZ, file túi tân thủ mình đã edit thành công nhưng còn phải svsetting để chỉ rate, mình đã làm theo và ko có ji thay đổi, nó cái còn nhảy về rate chuẩn của VNG cơ trong khi gốc của sv down về là x10000 :)) anh em lại giúp mình nhé.
Mình cám ơn!