PDA

View Full Version : [MU] Cần pro DesTruct quay trở lại giúp đỡ

Van_Bom
29-03-12, 09:42 PM
hiện tại tớ còn lưu 1 bản gốc 0.97 còn nguyên tem của Akaruz full đầy đủ hết, đã test tất cả thấy oke nhưng có lỗi này bực mình lắm, đó là nếu cứ ăn bịch máu hoặc bịch mana là GS bị don't send ngay, mình thấy pro DesTruct hay fix bản 0.97 nên muốn hỏi bi giờ fix thế nào đây, nhân tiện nếu pro còn cái bản 1.0L mà ko có công thành chiến và bị bug thỉnh thoảng được cho manaseo ấy ( ngày xưa pro có nói như thế ) thì up cho tớ xin lại bản đó tìm khó quá

godhoang
29-03-12, 09:56 PM
chờ bác des về chả khác nào chờ những ngày mưa dầm tháng 7 :-s

Van_Bom
29-03-12, 10:03 PM
tớ ko tin điều đó, từ năm 2008 khi lần đầu tiên tớ vào diễn đàn thì người hỗ trợ và giúp đỡ tớ rất nhiều đó là Destruct và đặc biệt là cả 2 đều có niềm đam mê với hàng MU cổ

godhoang
29-03-12, 10:08 PM
tớ ko tin điều đó, từ năm 2008 khi lần đầu tiên tớ vào diễn đàn thì người hỗ trợ và giúp đỡ tớ rất nhiều đó là Destruct và đặc biệt là cả 2 đều có niềm đam mê với hàng MU cổ
biết rùi ông lội
quan trọng là ổng giờ chả lên GZ làm gì rồi
dân clbgamesvn.com thôi.

Van_Bom
30-03-12, 02:46 PM
cuối cùng thì tớ cũng tìm ra cách fix rồi, hóa ra GS tớ đang chạy là 0.96.02T, nó cũ hơn GS 0.97, đây là 1 GS rất hiếm có, vì GS 0.65 với 0.74 save đầy trên mạng rồi, bi giờ chỉ còn test và kiểm tra, sẽ sớm save cho anh em, còn vụ GS 1.0L ko có Công Thành Chiến thì vẫn đợi pro DesTruct quay lại vậy