PDA

View Full Version : [MU] Nhờ a mattroilan và các a em giúp đỡ về offset , thanks !

jangaka1
29-03-12, 07:58 PM
Hi mọi người ai biết offset speed( overclock ) main 1.03z cho mình xin , xin cảm ơn !

Anh mattroilan có ghé qua trả lời giúp e nhá , em cảm ơn anh trước ạ !

Van_Bom
29-03-12, 09:59 PM
cái này bạn dùng cheat engine tìm là ra ngay nhưng mà offset đó nó chỉ đúng cho cheat engine thôi còn nó ko đúng trong onllydbg đâu bạn à, hôm nọ tớ có hack mu hà nội nhưng cũng chỉ ăn gian được có 600 point, tăng thêm là bị dis ngay

jangaka1
29-03-12, 10:27 PM
cái này bạn dùng cheat engine tìm là ra ngay nhưng mà offset đó nó chỉ đúng cho cheat engine thôi còn nó ko đúng trong onllydbg đâu bạn à, hôm nọ tớ có hack mu hà nội nhưng cũng chỉ ăn gian được có 600 point, tăng thêm là bị dis ngay

Ý mình là tìm offset đó ở olly ! mong mọi người giúp đỡ !

jangaka1
30-03-12, 07:10 AM
Up lên mong mọi người giúp !!!!!!

mattroilan
30-03-12, 08:33 AM
0x004AC2B5

Render của Overlock main 1.03.52 khác với overlock đời cũ hơn...

Overlock đời cũ : là time delay (tăng càng lớn thì càng chậm)
Overlock từ main 1.03.52 trở đi là : 1/ time delay (tăng càng lớn thì càng nhanh)

mattroilan
30-03-12, 08:38 AM

cái bờm nói là agi rồi...
còn ở đây là overlock (độ trễ của main)

Van_Bom
30-03-12, 02:43 PM
vậy theo ý bạn thì cái vụ chuyển offset từ Cheat Engine sang offset ở OnllydbG thì chuyển thế nào đây, nó phải cộng hay trừ thêm cái gì nữa thì phải, bạn có thể hướng dẫn cho anh em được ko, à mà cái offset overlock kia dùng làm gì thế nhỉ, dùng để hack speed à, nhưng mà bi giờ hack speed nó chống bằng Server OK rồi mà