PDA

View Full Version : [KT] Không thể vào game sau khi chép patch !

phamngochai2
29-03-12, 06:48 PM
Như tiêu đề.Đây là hình khi chạy file game.exe
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> t.bmp

kyeljnk
29-03-12, 06:54 PM
Như tiêu đề.Đây là hình khi chạy file game.exe
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> t.bmp

bạn chơi KT của người khác làm hay của bạn làm?

phamngochai2
29-03-12, 06:56 PM
mình xài bản server của bạn trantoai223

kyeljnk
29-03-12, 07:03 PM
quẳng cho mình coi cái hình full screen máy lúc đó đc hok?

phamngochai2
29-03-12, 07:10 PM
mình vào thử game.exe của VNG thì được và nó báo "phiên bản này ko phù hợp với server" sau khi chep patch vào thì nó xuất hiện lỗi như thế, dù đã thử chạy server rồi mới vào game nhưng kết quả vẫn thế

kyeljnk
29-03-12, 07:18 PM
mình vào thử game.exe của VNG thì được và nó báo "phiên bản này ko phù hợp với server" sau khi chep patch vào thì nó xuất hiện lỗi như thế, dù đã thử chạy server rồi mới vào game nhưng kết quả vẫn thế

vì phiên bản của VNG cao hơn của mình mà. chạy game.exe trước hay sau server cũng như nhau. thử copy patch khác vào xem

phamngochai2
29-03-12, 07:20 PM
đã dùng thử patch của Shinichi nhưng vẫn vậy...Liệu có cần phải cài font China PRC ko ?

kyeljnk
29-03-12, 07:40 PM
đã dùng thử patch của Shinichi nhưng vẫn vậy...Liệu có cần phải cài font China PRC ko ?

chắc k lquan đến font đâu, mình sài sev danhkiem=shinichi k cần cài font vẫn chơi đc tốt

phamngochai2
30-03-12, 02:29 PM
Bạn nào giúp mình fix lỗi này với !! Cám ơn nhiều......!