PDA

View Full Version : [KT] Thời gian của server

Lishaoran
26-03-12, 10:32 PM
Tình hình là cứ hỏi mãi, cứ đụng đến cái KT trợ giúp là các MOD với SMOD đều lãng đi cả, pm dòng nào cũng bị tụt xuống bởi các câu

"Mở thêm server đi" , "đang gunny" ,"sao ko vào dc nè" blah blah

=> HỎI 1 CÂU THÔI MÀ CÁC BÁC MOD

TÌNH HÌNH LÀ CÁI SERVER KT NHÀ EM, MỞ ĐƯỢC NHƯNG CHƠI ĐƯỢC TẦM 5-10' LÀ VĂNG , RẤT ỨC CHẾ KHI ĐÁNH BOSS, AI FIX ĐƯỢC THÌ GIÚP GIÙM EM 1 CÁI ỔN THỎA ĐI CHỨ ? THANKS NHIỀU

Sói Đẹp Trai
27-03-12, 10:08 PM
Mình nghĩ chủ đề bạn hỏi là KT private và các vấn đề liên quan. Vậy thì hỏi xem có ai muốn trả lời ?
Còn cái bên dưới thì có lẽ do cấu hình máy yếu nên vậy

kyeljnk
27-03-12, 10:10 PM
cho xem cái cấu hình đi bạn :D

Lishaoran
28-03-12, 09:22 PM
Mình nghĩ chủ đề bạn hỏi là KT private và các vấn đề liên quan. Vậy thì hỏi xem có ai muốn trả lời ?
Còn cái bên dưới thì có lẽ do cấu hình máy yếu nên vậy

Server ofline bác .

Tiện thể kèm theo cấu hình : Ko phải là yếu mà gọi là đủ để chơi và làm 1 server

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kyeljnk
28-03-12, 09:34 PM
Server ofline bác .

Tiện thể kèm theo cấu hình : Ko phải là yếu mà gọi là đủ để chơi và làm 1 server

cấu hình của bác chắc chạy 200 map cũng chẳng có vấn đề gì cả :)) chạy offline là qua hamachi à? nếu đang chơi mà bị văng thì có khi fps của gameserver không ổn định. nhiều khi mình hay bị no data arrive , auto disconnect

Lishaoran
28-03-12, 09:43 PM
bác nói cũng đúng , mà autodisconnect em chẳng biết làm sao , bác cho em giải pháp dc ko ? còn FPS thì nó trở về 0 rồi mà , sau khi bật lại thì thấy nó -758 :| rồi tự + lại trở về 0, ảo thật

kyeljnk
28-03-12, 09:47 PM
bác nói cũng đúng , mà autodisconnect em chẳng biết làm sao , bác cho em giải pháp dc ko ? còn FPS thì nó trở về 0 rồi mà , sau khi bật lại thì thấy nó -758 :| rồi tự + lại trở về 0, ảo thật

server của t thì nó phọt lên tầm 1k5-1k7, xong trừ dần về 0. cái vụ này phải hỏi phiên, nhiều khi chạy gameserver có đứa buzz yahoo thế là fps lên 3k5 + receive fail -> autodisconnect

Lishaoran
28-03-12, 09:56 PM

kyeljnk
28-03-12, 10:06 PM

từ khi cài server thành công chưa bị C++ lần nào, xài server danhkiem-shinichi, cùng lắm bị lỗi gamecenter application error thôi :))

Lishaoran
28-03-12, 10:16 PM
thôi vậy là dc rồi , thanks bác từ đây , có gì em up topic này lên để nhờ bác giúp đỡ thêm :D thanks bác :)>-