PDA

View Full Version : [Help] trùng sinh

luumin
26-03-12, 06:05 PM
các bác nào có code trùng sinh cho nhất kiếm không cho em với .reset lại nhân vật như của "Mu" bác nào co giúp em nha

zin1007
26-03-12, 06:10 PM
các bác nào có code trùng sinh cho nhất kiếm không cho em với .reset lại nhân vật như của "Mu" bác nào co giúp em nha

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :D

luumin
27-03-12, 01:59 PM
em đã tải về rồi đã thay đổi trong config.php theo đúng database nhưng khi vào thì nó lỗi này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

và khi đăng nhập nó báo "sai tai khoản hoặc mật khẩu" mặc dù tài khoan đó vẫn vào game bình thường
bác nào giúp em để nó kết nối với databas của em được không em da import napthe-acc_db.sql vào acc_db rồi và em vào các trang như tai-sinh 'nap-the" hay là tạo tài khoản thì nó toàn báo lỗi này

Notice: Undefined variable: tel in D:\NhatKiem\htdocs\trang-chu\cp\update\tao-tai-khoan\index.php on line 160
Unknown column 'password2' in 'field list'
mặc dù đã điền dầy đủ thông tin
bác nào giúp em kết hợp nó vào trang index_cp cua trong1089 nha

trumnhaymua1
30-03-12, 09:36 PM

có nhưng mà trùng sinh web nhé...tìm kiếm trc khi help me nhé....lâu gớm mới dzo gamezone hihi...dao nay bận ko dev 1k hihi:D:D:D