PDA

View Full Version : [KT] Hỏi về vấn đề client.

dung.saker
26-03-12, 02:18 PM
Mình làm theo hướng dẫn cài kiếm thế off, làm thứ tự các bước như sau :
1. cài vs 2005 nhưng do ko làm dc cái này mình dùng cái runtime là vc2005
2. chạy My SQL
3. chạy Nava.
4. bung nén sever, chạy sever, chỉnh Ip ...
5. copy patch vào clien, nhưng mình chưa rõ clien nào, copy vào clien kt vinagame thì nó lỗi ko chạy dc.

mình dowload bản kết hợp danh kiếm _ nha trang của gamezone.
cái mình muốn hỏi là clien kia là như nào, các bác thông cảm mình mới tập làm còn gà lắm, các bác thấy câu hỏi củ chuối xin đừng cười mình.

kyeljnk
26-03-12, 02:55 PM
bạn có làm theo là down bản full KT VNG về, xóa hết chỉ để pak rồi copy cáo patch vào ko?

dung.saker
26-03-12, 04:06 PM
máy mình có sẵn bản full kiếm thế vinagame rồi mà, nhưng mình chưa xóa hết, haiz. đành làm lại vậy

Sói Đẹp Trai
26-03-12, 06:09 PM
máy mình có sẵn bản full kiếm thế vinagame rồi mà, nhưng mình chưa xóa hết, haiz. đành làm lại vậyKo cần xóa hết làm gì cả. Cứ chép đè Patch vào là đc

dung.saker
26-03-12, 10:14 PM
nó vẫn bị lỗi, tình hình là phải up cái ảnh lên cho các bác xem mới dc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đây là hình của em nó ạ, ko biết sai chỗ nào nữa, bác nào rảnh cho e cái ym, dùng teamviwer thì nhanh hơn ạ

kyeljnk
27-03-12, 10:04 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dung.saker
27-03-12, 03:14 PM
mình đã sửa dc cái lỗi này, nó ko phải là lỗi gì to tát lắm mà đơn giản mình quá gà thôi, he he, sau khi chạy auto update rồi chỉnh lại chế độ 3d sang 2d, là vào ok dc, haizz, làm thao thức cả đêm qua mà ko dc