PDA

View Full Version : [MU] Share MagicHand 2.1

lucky113
25-03-12, 11:31 PM
Share cho bạn nào chưa có...chỉnh sửa thêm nhiều file hơn so với bản 2.0
Nên cài Xampp 1.7.1 để chạy.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass rar:lucky113

vinhkien1288
25-03-12, 11:41 PM
dùng luôn cái này của mình nè, cho luôn bản 6.3 đó

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lucky113
25-03-12, 11:49 PM
dùng luôn cái này của mình nè, cho luôn bản 6.3 đó

Nó là cái code này mà...mình thấy bạn k muốn share cả code nên mình mới up lên đây cho mọi người cùng sở hữu nó luôn...

vinhkien1288
26-03-12, 12:01 AM
đâu có :o
có đầy đủ source mà :)

mjkenny
27-03-12, 03:14 PM
Các bạn làm ơn xem mình bị lỗi này là lỗi gì với.
Mình dùng bản MagicHand nào cũng bị cái lỗi như thế này, mình thay bằng xampp, ventrigo, appser đều bị hết :S
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

lucky113
28-03-12, 12:27 PM
Các bạn làm ơn xem mình bị lỗi này là lỗi gì với.
Mình dùng bản MagicHand nào cũng bị cái lỗi như thế này, mình thay bằng xampp, ventrigo, appser đều bị hết :S
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bạn thử dùng Chorm hoặc Firefox xem