PDA

View Full Version : [MU] Repack OMEGA - Titan Tech 11.00.35 Full+ Patch 1.04C + Antihack

Alexandria
23-03-12, 07:46 PM
01 - Repack Muserver Titan Teck 11.00.35 DOWNLOAD (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
02 - PatchClient 1.04c + Dll Antihack 2.8.0 Final DOWNLOAD (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
03 - Mumaker "Tạo Acc và đồ" DOWNLOAD (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
04 - C++ redistributables 2008 x86 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) x64 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

UPDATE 1 - 20-03-2012

Cliente 1.04C No Sound Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Titan Editor DOWNLOAD (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Vip Manager DOWNLOAD (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Credits:
WEBZEN
Titan Tech
Plasma32
Pinkof
OMEGA
Tintrucho

SQL TEST: SQL 2000 ok
SQL 2008 ok

TEST OS: Windows 2008 Server x64 R2 ok
Windows 7 Ultimate x64 SP1 ok
VMWARE Windows 2003 Interprise Sp1 x86 ok
Windows xp (no tested)

Nguồn Ragezone

theduypl
23-03-12, 07:52 PM
không biết có gì khác với bản của LHB_LOVE (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) lấy từ RZ không, tem cho phát ......:-bd

LHB_LOVE
23-03-12, 09:30 PM
Theo LHB Thấy share thì các forum nước ngoài share nhiều nhưng nếu ai muốn làm 1 cái online thì nên chọn 1 cái nào rồi test từ từ, nếu có lỗi thì tìm cách sửa từ từ thì tốt hơn
đừng test lung tung quá cuối cùng cũng ko đc cái nào :)

thanh_ca
24-03-12, 09:23 PM
Mấy bản rồi mà chả ai test nhỉ :D.Hay là k biết test bản nào luôn ^^!

hungtnvn
24-03-12, 11:20 PM
cac pro làm thương mại hết rùi còn ai đâu

Alexandria
29-03-12, 08:04 AM
Thương mại toàn sv lỏm chỉ đc mất tiếng .... Người mua cứ nghĩ bỏ tiền là sv ngon.... Gặp bug này nọ đổ lổi cho người bán ... Rồi người bán thỳ bó tay với mấy bug đó vì không can thiệp gì vào đc phải chờ bản update sau của SCF hay ENC vv..... Nói chung 1 điều sống chugn với BUg chả có sv nào 100% cả :-|

godhoang
29-03-12, 08:09 AM
chuẩn rồi đấy
phải nói là "nhiều pro" khoái repack rồi "Bán Server", rồi kêu "nó vô cùng đặc biệt" =))
cười tức vỡ mồm
nói thật, thay lại cái mác cài đặt như Alex thì đáng tks hơn.

sunhide
29-03-12, 09:07 AM
chuẩn rồi đấy
phải nói là "nhiều pro" khoái repack rồi "Bán Server", rồi kêu "nó vô cùng đặc biệt" =))
cười tức vỡ mồm

:-" đừng chỉ chích người ta như thế , thế mà có 1 số vài đứa cũng làm mà dám phát biểu người ta như thế haizzz không làm đc gì ~> ghen ăn tức ở ^^!

godhoang
29-03-12, 09:13 AM
:-" đừng chỉ chích người ta như thế , thế mà có 1 số vài đứa cũng làm mà dám phát biểu người ta như thế haizzz không làm đc gì ~> ghen ăn tức ở ^^!
chưa nói tự khai rồi
cũng may là mình không bán, chứ bán thì chắc cũng quê như Sún dê nhạ :D

sunhide
29-03-12, 09:32 AM
chưa nói tự khai rồi

mình không khai gì cả ( tính cậu rất là trẻ con ) . Cái thời kia bán chắc cậu cũng đc vài đứa sau đó không có người mua nên bỏ chứ gì bây giờ quay ra chỉ chích thật là nực cười.

sunhide
29-03-12, 09:58 AM
xin lổi chủ topit trước
để em cho thằng ni 1 bài học đả
chỉ cái loai avta đó sunhide đó ăn của họ 500k chừ ban nick trên gamezone nửa .... đúng là đồ tiểu nhân hèn hạ.....riên avta ta khinh bỉ mi cút me khoải đất việt nam đi mi sống nhớp đất anh em zj cái loại như mầy
đúng là đồ lừa đảo xem ai dám tin mua của mầy nửa k
emga01 là tao đây mầy

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

fliebc
29-03-12, 10:01 AM
k có học thì mất zj cậu phải xóa topit của tôi nếu như vậy sao moai người công nhân đúng đó là số đt của cậu k biết ai vô học nêu như k làm thì mất zj phai xoa toppit k nói rỏ vấn đề hiêu chửa ..mất zj ban nick người chừng đó củng đủ thấy mi là thằng lừa đảo

sunhide
29-03-12, 10:03 AM
k có học thì mất zj cậu phải xóa topit của tôi nếu như vậy sao moai người công nhân đúng đó là số đt của cậu k biết ai vô học nêu như k làm thì mất zj phai xoa toppit k nói rỏ vấn đề hiêu chửa ..mất zj ban nick người chừng đó củng đủ thấy mi là thằng lừa đảo

ra topic của tôi nói. 30charrrrrrrrr

godhoang
29-03-12, 01:10 PM
mình không khai gì cả ( tính cậu rất là trẻ con ) . Cái thời kia bán chắc cậu cũng đc vài đứa sau đó không có người mua nên bỏ chứ gì bây giờ quay ra chỉ chích thật là nực cười.
nếu có bức ảnh miêu tả gì ở bạn
chắc tui fắn cái avatar bạn vô chỉ =))
người ta dừng là vì hiểu biết, còn đây có người dừng vì bị...ai đó phá :-" (not me)
ăn ở xấu xa wá mà :X

Alexandria
29-03-12, 01:23 PM
Nói chung ỡ đời ăn cũa người này thỳ bị người khác ăn lại mà thôi ... làm đc nhiêu ăn nhiêu, nói thật có nhiều thằng pm chỉ cần giúp có tý xíu cho 300k-500k là chuyện bt không nhất thiết phải bán sv này nọ chủ yếu mình có lòng hay không thôi :-| chứ " " "tiền bạc người ta không thiếu chú yếu các chú phải ngoan" ;))

godhoang
29-03-12, 02:57 PM
Nói chung ỡ đời ăn cũa người này thỳ bị người khác ăn lại mà thôi ... làm đc nhiêu ăn nhiêu, nói thật có nhiều thằng pm chỉ cần giúp có tý xíu cho 300k-500k là chuyện bt không nhất thiết phải bán sv này nọ chủ yếu mình có lòng hay không thôi :-| chứ " " "tiền bạc người ta không thiếu chú yếu các chú phải ngoan" ;))
like mạnh =))
chủ yếu là đừng ra vẻ "ta đây" =))
đi phá tiếp thôi (~~)

bistro007_hp
29-03-12, 05:52 PM
Tiền thì không thiếu chủ yếu chú phải ngoan Kết cái này 30ccccccccccccccccccccc:)):))

sunhide
29-03-12, 06:24 PM
Tiền thì không thiếu chủ yếu chú phải ngoan Kết cái này 30ccccccccccccccccccccc:)):))

tiền bạc không thiếu như đúng rồi các pro à TIỀN KHÔNG THIẾU THÌ CHO XIN VÀI TRIỆU RỒI MÌNH SẼ NGOAN NGAY =))

bistro007_hp
29-03-12, 07:21 PM
tiền bạc không thiếu như đúng rồi các pro à TIỀN KHÔNG THIẾU THÌ CHO XIN VÀI TRIỆU RỒI MÌNH SẼ NGOAN NGAY =))
^#(^^#(^^#(^^#(^^#(^^#(^ vài triệu mà đã ngoan rồi à =))

sunhide
29-03-12, 07:24 PM
^#(^^#(^^#(^^#(^^#(^^#(^ vài triệu mà đã ngoan rồi à =))

=)) vâng nghèo thì vài trăm cũng ngoan liền :D.

The Guardian
29-03-12, 08:06 PM
Topic của người ta, vào làm loạn coi chừng tôi cắt chức hết các chú đấy nhé! dạo này bực lắm rồi đấy.

longvhs
29-03-12, 08:07 PM
Topic của người ta, vào làm loạn coi chừng tôi cắt chức hết các chú đấy nhé! dạo này bực lắm rồi đấy.

Toppic của người ta vào Hù.
Coi chừng member nó ném đá chết đấy nhá.
Dạo này bực lắm rồi đấy

godhoang
29-03-12, 09:05 PM
Toppic của người ta vào Hù.
Coi chừng member nó ném đá chết đấy nhá.
Dạo này bực lắm rồi đấy
cho em xin quý danh đại ka =))
sorry, k spam nữa :-<

NiceLove
29-03-12, 09:17 PM
SR chủ toppic nói ngoài lề chút :
Cái toppic nào cũng loạn là sao nhỉ ? Hễ có người mở toppic là thế nào cũng chuẩn bị có chuyện

godhoang
29-03-12, 09:58 PM
SR chủ toppic nói ngoài lề chút :
Cái toppic nào cũng loạn là sao nhỉ ? Hễ có người mở toppic là thế nào cũng chuẩn bị có chuyện
ừ, đoạn chat của bạn đã tham gia vào nhóm "loạn" rồi đấy =))

@Alex: nếu đoán không nhầm, DS này vẫn còn bị backdoor :-s

fliebc
30-03-12, 11:13 AM
bác ơi cho em hỏi bản server ni có masto rf chửa hả bác......

daiuycong
30-03-12, 11:48 AM
FDGDFDFGDFGDFGDFGDFGFDF<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg) CÓ AI CHO MÌNH BIẾT BỊ LỖI GÌ KG VẬY

bistro007_hp
30-03-12, 11:52 AM
bác ơi cho em hỏi bản server ni có masto rf chửa hả bác......
Chưa có đâu tình yêu à :)) >:)>:)>:)

darkmagician
31-03-12, 07:28 AM
èo 11.0.35 mà rf chưa có master ah2 chán vãi

phuthiendreams
31-03-12, 11:17 PM
>:P
ô ze
chạy server ngon lành hết rồi, install server = TitanMuInstaller
success rồi !
nhưng vào game thì bị dissconnect from server bực ghê ghớm !(:|

kunyeudung
03-04-12, 02:25 PM

Mod như cái lề ấy. Đek ra hệ thống gì cả. Toàn thik chanh đua vs member. Nói thẳng ra chả muốn lên gz mấy cũng vì có cái thứ như mày. Cảnh cáo à. Ăn quá nhiều, thẻ phạt cũng rất chi là nhiều, bann 1 lần. Cũng chỉ vì cái thứ như mày. Thôi tao nói vậy đấy thik thì vào /modcp mà bann. Bann đi bann cho xướng tay mày đi. Repack vớ va vớ vẩn sell này nọ. Nhảm... Tè. Gặp bug thì đầu hàng chạy đi hỏi người khác đc thì fix không đc chớ cha nó. Vãi. Thôi Ko nói nhiều mất công bác philo tát vỡ mồm thì khổ. Cái loại dog bẩn thỉu. Ỉa ko chùi. Ăn thì bốc phân cho mà ngạm. Nản. Ai hâm mộ mày mà cứ pr cho lắm vào. Cái topic repack by mày bỏ xuống đi nhìn mà ngứa cá lỗ mũi. Cứ phô trương râ chả ra cái khỉ khô gì cả. Bỏ cái stick đó đi. Repack ko bằng 1 nửa godhoang, ntquang, phusang âu. Mà cứ pr cho mình. Khổ thân cho gz có cái loại dog như mày. =P~ Mày lớn quá rồi. Mà nói ai trẻ con, tính trẻ trâu à. Nhìn ngứa đít vãi ra. Tuổi lề

Alexandria
04-04-12, 07:18 AM
ô ze
success rồi !
nhưng vào game thì bị dissconnect from server bực ghê ghớm !
Bạn xem seri ip được chứ chứ mình share thôi chứ không nghiên cứu ^^

chicken1
04-04-12, 08:27 AM
Bạn xem seri ip được chứ chứ mình share thôi chứ không nghiên cứu ^^

anh ơi cho em xin cái thông tin main để hex với anh..

chicken1
04-04-12, 11:02 AM
bạn nào down dc clien vui lòng up lại cho tớ down với
link down trên hư rồi
anh chủ topic down chưa up cho anh em lại cái pacht hoặc clien với
xin cám ơn

chicken1
04-04-12, 02:03 PM
xin được upppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Letstart
06-04-12, 03:43 PM
Ko download được các link trên fileserve.com
FileServe can only be used to download and retrieve files that you have uploaded personally.
If this file belongs to you, please login to download it directly from your file manager.

chicken1
06-04-12, 03:58 PM
anh mod nào xóa dùm bài viết đê

strancongtu2
06-04-12, 04:12 PM
>:P
ô ze
success rồi !
nhưng vào game thì bị dissconnect from server bực ghê ghớm !(:|

Em nhớ hồi đầu nghịch MuServer , lúc đó còn chưa có Attack cơ, toàn tự restore, tên DB thì cứ loạn lên, mỗi guide mỗi khác. Đầu tiên là chạy server lỗi tùm lum, server ok thì vào client Disconnect ko thương tiếc, ngon hơn chút là hiện ra dc server nhưng chon sv là Disconnect, hơn nũa là nhìn thấy nhân vật rùi mà vào còn Dissconnect. Đếm lúc vào được game rùi mới thấy nhẹ người, nửa đêm chạy sang phòng thằng bạn khoe nó bằng được. hehe. Giờ nghĩ lại vẫn thấy vui. Đã bỏ 2 năm ko động tới MuServer giờ Season mới cũng thấy nhiều cái lại, cứ như người mới vào nghề ấy.

nhoxstar
10-04-12, 10:43 PM
thông tin main
ClientExeVersion=1.04.03
ClientExeSerial=u21E8y3C2ck84C01

02 - PatchClient 1.04c + Dll Antihack 2.8.0 Final : ai đã down rồi share với. thanks
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nuker
12-04-12, 07:26 PM
clent die rồi chủ píc :( không có clent sao test đây :| 8->

thu6ngay13
17-04-12, 01:39 PM
Mình bị lỗi hiển thị sai Cash so với DB của mình ................

thanh_ca
17-04-12, 01:46 PM
Bản này test làm gì.Lỗi thì tè le so với bản 11.00.00 mà tính năng thì chả hơn được bao nhiêu.

thu6ngay13
17-04-12, 03:12 PM
đây nè bạn ơi nl7.upanh.com/b4.s26.d2/f381198748839e74034584efeff1dbae_43551307.screen04 1713310000.jpg chưa đủ bài viết để post link hic hic

bingpong91
17-04-12, 08:20 PM
Chủ topic ơi không Download được patch!

xunhim8x
17-04-12, 10:59 PM
bạn xem lại cái db ý chắc chắn bị lỗi trường nên gs ko nhận :)

heroes1412
22-04-12, 01:37 PM
chuẩn rồi đấy
cười tức vỡ mồm

chưa nói tự khai rồi

@godhoang: hồi trước cậu cũng chuyên đi repack rồi bán đấy, nên đừng dùng những lời lẽ châm chọc người khác. T nhớ có 1 đợt cậu để cái ảnh dưới cái chữ ký nữa, lại còn khoanh tròn những topic mang tên ng này ng nọ :-j. Cậu ko thế à mà nói họ. Đùa, t thấy cậu RẤT CÓ KHIẾU HÀI HƯỚC ĐẤY =))

PS: t ko repack server, t cũng ko mua server của ai, cũng chẳng bán server cho ai. Và càng ko quen bik, thù oán gì với godhoang hoặc sunhide. Chỉ thấy ngứa con mắt thì vào comment 1 cái thôi =))

Diamond
22-04-12, 01:45 PM
không có hình ảnh minh họa à các pro ;;)

xaoemxauthe
23-04-12, 01:54 PM
bản này lỗi nhiều nắm,,,, khuyên các bạn đừng nên sử dụng.....!