PDA

View Full Version : [KT] Cần file .lua của Thỏi Vàng setup ăn giới hạn 1 cục/Tuần.

mtbt8891
22-03-12, 11:16 PM
Mình đang cần 1 file jintiao.lua đã fix thành 1 tuần ăn dc 1 cục. Mình nghiên cứu nhưng vì quá gà nên ko tìm dc cách set. Mong các bạn nào pro hoặc biết cách set cho cái này vui lòng làm cái cục vàng này giúp mình. Cảm ơn các bạn.

KTomachi
23-03-12, 11:13 AM
nó củng tương tự như hàm nhận thưởng 1 ngày vậy thôi bạn , vấn đề đó nhiều người hỏi lắm nhưng ko ai trã lời nên mình củng ko giám múa riều qua mắt thợ , mình chỉ gợi ý cho bạn thôi là củng tương tự như hàm túi phúc hoặc sách kinh nghiệm đồng hành và tu luyện đơn vậy

mtbt8891
24-03-12, 09:08 AM
nó củng tương tự như hàm nhận thưởng 1 ngày vậy thôi bạn , vấn đề đó nhiều người hỏi lắm nhưng ko ai trã lời nên mình củng ko giám múa riều qua mắt thợ , mình chỉ gợi ý cho bạn thôi là củng tương tự như hàm túi phúc hoặc sách kinh nghiệm đồng hành và tu luyện đơn vậy

Mình ko rành về sử dụng hàm, bạn vui lòng chỉ giúp mình dc ko. Bạn giúp đỡ người chưa biết chứ có phải chỉ cho nguòi đã biết đâu mà sợ múa riều qua mắt thợ. Mong bạn giúp đỡ.