PDA

View Full Version : [MU] 1 Mu lý tưởng

ToiDjTjmToi
22-03-12, 09:25 PM
Đánh quái rớt đồ thường và có 1 tỷ lệ nhỏ rớt đồ ex giống như thế , ví dụ rớt Quần thần ma thường thì cũng có thể rớt quần thần ma ex :-o
Đánh kundun ra đồ áo vũ khí 380 ex . Như vậy tất cả mọi thứ đều có thể fram ra được
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bao giờ mới có cái mu thế này nhỉ ^:)^

bistro007_hp
22-03-12, 09:37 PM
là mu bạn tự config là được mà =)) có gì đâu

xcaravelx
22-03-12, 09:39 PM
tất cả những gì bạn nói theo mình biết đều có thể thực hiện được mà. Với cả 1 nửa trong số ý tưởng đó nó hầu như đang là điều có thật ở các MU hiện tại mà ^^

godhoang
22-03-12, 09:45 PM
thắc mắc những cái chả ai muốn thắc mắc 8-|
lại thêm 1 kỷ lục.

xcaravelx
22-03-12, 09:49 PM
thắc mắc những cái chả ai muốn thắc mắc 8-|
lại thêm 1 kỷ lục.

bác doghoang chém a e ghê quá. cũng có ng thế này ng thế kia mà, học hỏi thì mới lên được thôi. Lúc bạn mới làm MU bạn cũng vậy thôi mà

ToiDjTjmToi
22-03-12, 09:59 PM
Đánh quái rớt đồ thường và có 1 tỷ lệ nhỏ rớt đồ ex giống như thế , ví dụ rớt Quần thần ma thường thì cũng có thể rớt quần thần ma ex :-o
Đánh kundun ra đồ áo vũ khí 380 ex . Như vậy tất cả mọi thứ đều có thể fram ra được
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bao giờ mới có cái mu thế này nhỉ ^:)^

Mình thấy làm gì có mu nào như vậy đâu các bạn . Toàn đánh quái cấp cao rớt đồ cấp thấp hơn . Và không có chuyện rớt đồ socket với đồ 380 exc khi đánh quái thường cả zzz . Còn cái vụ CTC từ bé đến giờ tham được 3 lần

bboyswat
22-03-12, 10:13 PM
MU như của bạn nói chỉ có thể là MU FREE 100% còn không thì....;)) các đồ kia cứ vào web shop mà tìm :))

Mà mình thấy 380 exl cũng không hay lắm...mình chỉ thích rơi đến đồ (ánh trăng + nữ thần season 2 set ý) thôi...:D còn đâu các đồ cao hơn dồn cho máy quay chao vua, Erohim trong LandofTrial (có thể mở rộng lên Triệu hồn + thần long v.v..tương tự thế) :D

ps: Công thành xong là có cái LandOfTrial để vào đó săn đồ thần + đá hộ mệnh mà ;))... ý 3 của bạn luôn luôn có mà :))