PDA

View Full Version : [KT] Cần Pro vào giúp em làm sv online

hamchoiso2
22-03-12, 08:40 PM
các pro cho hỏi cách nào để reg acc trên web và cách nào để kt check id + pass . và import db như thế nào ? các pro nào bik hướng dẫn chi tiết cho em với

diendanwgame
22-03-12, 09:13 PM
mình cũng có chung câu hỏi như bạn nêu trên :(

nguyenhophuc87
22-03-12, 10:22 PM
các pro cho hỏi cách nào để reg acc trên web và cách nào để kt check id + pass . và import db như thế nào ? các pro nào bik hướng dẫn chi tiết cho em với

mình cũng có chung câu hỏi như bạn nêu trên :(

nếu có cài Xampp thì đơn giản cho cái web. bạn chỉ việc giải nén file mình send ra sẽ được thư mục web

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Copy thư mục đó vào :

C:\xampp\htdocs

nếu các bạn có đổi pass SQL rồi thì nhớ vào thư mục web đó, mở file : dangky.php
cấu hình lại các thông số :

$conn=mysql_connect("localhost", "root", "1234") or die("Không thể kết nối đến cơ sở dữ liệu");

save lại. vào web : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và sử dụng thôi.

còn phần check user và pass thì do sv bạn dùng. Không edit đơn thuần được

KTomachi
23-03-12, 11:18 AM
cách nào để kt check id + pass . và import db như thế nào ? các pro nào bik hướng dẫn chi tiết cho em với

cái này thì dùng đến Navicat bạn à

ktyenmy
23-03-12, 12:07 PM
em cảm ơn nguyenhophuc87 nhìu ha ! :x

nhoksock1997
23-03-12, 12:37 PM
#-o#-o#-o#-o#-o:((:((:((:((:((

hamchoiso2
23-03-12, 06:44 PM
tks . nhưng còn về phần check pass trong game tui vẫn chưa hiểu lắm . mong các pro giúp đỡ

tungpro102
23-03-12, 07:08 PM
Ko cần check tốt hơn, check pass phải rs data suốt đó

hamchoiso2
23-03-12, 08:21 PM
tại tui tính làm sv kt pri online đó mà ^^ . nhưng còn vài lỗi ntn là k giải wuyết dc