PDA

View Full Version : [MU] Xin EventItemBags + Drop item server ss6 ( Chính xác Hợp lý )

lasker
22-03-12, 08:32 AM
Mình đang cần EventItemBags ( nói chuẩn đc không mấy bạn , sao cũng đc , miễn sao là hợp lý và chính xác là đc ồy )
Và Drop item ( Tỷ lệ rớt đồ Tím hoàn hảo , và đồ hoàn hảo + option chính xác hợp lý ) ==> Với Server SS6.1 Free Jewel - Long vũ .
Nếu mấy bạn có thì share với nha .
Mình Cảm ơn trước !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bistro007_hp
22-03-12, 09:59 AM
Chuẩn với chính xác là do bạn tự config theo ý mình ấy.
Lúc đó mới gọi là chuẩn và chính xác.
CHức chuẩn với chính xác là chuẩn của người khác thì gọi gì là chuẩn:(

phusang
22-03-12, 10:10 AM
Chuẩn với chính xác là do bạn tự config theo ý mình ấy.
Lúc đó mới gọi là chuẩn và chính xác.
CHức chuẩn với chính xác là chuẩn của người khác thì gọi gì là chuẩn:(

Đồng ý với bạn ^^ ! nếu chưa hiểu gì về sv thì tốt nhất nên test off truoc, tìm hiểu kỹ càng, sau đó config theo y minh thì mới gọi lài chuẩn !!! ^^, Hôm trước, tôi tồn thời gian làm cho 1mem, config onl xong, kiu tôi chỉnh shop, quái cho luôn,... như vậy thì làm sao mà biết được đúng ko? ^^:(

membermoi
22-03-12, 10:19 AM
Đồng ý với bạn ^^ ! nếu chưa hiểu gì về sv thì tốt nhất nên test off truoc, tìm hiểu kỹ càng, sau đó config theo y minh thì mới gọi lài chuẩn !!! ^^, Hôm trước, tôi tồn thời gian làm cho 1mem, config onl xong, kiu tôi chỉnh shop, quái cho luôn,... như vậy thì làm sao mà biết được đúng ko? ^^:(
Mu giờ xuống dốc! trong khi các admin thi nhau mở Mu.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hay chỉ biết bật sv :(
Mở 2-3 ngay đóng cửa.
làm member Mu ngày 1 không có :|
đó là cái xuống dốc của Mu bây giờ

lasker
22-03-12, 03:01 PM
Mấy cái khác thì mình biết làm ồi , mình chỉ cần 2 cái kia là đc :) .
Nếu các bạn không có thì không sao .

bistro007_hp
22-03-12, 03:16 PM
Pm mình có 1 số cái eventbag đủ sài :> nếu cần Pm nhé

xcaravelx
22-03-12, 09:46 PM
Cho bạn đây. Mình k dám đảm bảo là chuẩn nhưng mình nghĩ là khá hợp lý :) có gì cùng trao đổi hi

lasker
23-03-12, 01:06 AM
Pm mình có 1 số cái eventbag đủ sài :> nếu cần Pm nhé

Cho bạn đây. Mình k dám đảm bảo là chuẩn nhưng mình nghĩ là khá hợp lý :) có gì cùng trao đổi hi
Thanks 2 bro nha :! Chúc 1 ngày thứ 4 tốt đẹp :D