PDA

View Full Version : [MU] Cần Giúp Đỡ Đưa Web lên Online

lasker
21-03-12, 11:42 PM
Chào các bạn .
Mình mò gần 24 tiếng mà mình mò quài mà vẫn không thể làm 1 trang web mu online , chẳng có ai giúp đỡ và hướng dẫn .
Lên google có tìm nhưng cũng toàn mập mờ không cụ thể , nên đến bây giờ mình vẫn không làm đc gì ... Chán quớ bạn nào tốt bụng , có thể giúp mình đc không , mình sài TVweb 1.85 hình như là vậy tại vì mình down trên mạng về mà không rõ chỉ tên rar là tên của người share thôi .
Nếu các bạn có ai giúp đc mình nhiệt tình , thì sẽ cảm ơn nhiều lắm . Mình sẽ có quà cho các bạn ( Xin lỗi chỉ là quà vì biết ơn người đã giúp mình , giá trị nó tuy không cao nhưng tấm lòng của mình mún gữi có thể nó cũng giúp mà vui vui 1 tí . Hi vọng bạn không nghỉ là mình xem thường bạn )
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bistro007_hp
22-03-12, 12:03 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình xem qua thế nào rồi giúp choa :x

DJMaster
22-03-12, 12:05 AM
Bạn cài offline đc chưa,nếu được thì đưa lên online dễ thôi

bistro007_hp
22-03-12, 12:13 AM
Bạn cài offline đc chưa,nếu được thì đưa lên online dễ thôi
offline của bạn ấy cài trên dcom ấy :( mà k bít bạn ấy mở port thế nào nữa:(
mình thì chưa biết mở port = dcom bao giờ =))

strancongtu2
22-03-12, 12:22 AM
Ờ đấy, ai mở đc port của dcom chỉ giùm với, lần trước mở dc thì soft kêu được, lên web check thì not found, nản quá.

lasker
22-03-12, 07:45 AM
THôi sáng nay đi đóng tiền mạng ~.~ .
Mở lại mạng :D