PDA

View Full Version : [KT] Ai biết cách khắc phục lỗi sai user pass sau 1 thời gian chạy sever

thehien1128
20-03-12, 08:44 PM
Mình sử dụng bản server shinichi sau khi server chạy khỏang 10-12h thì xuất hiện tình trạng đăng nhập sai user pass , reset server xong thì đăng nhập lại bình thường , bạn nào giúp mình với :(

dung.saker
21-03-12, 02:45 PM
mình cũng bị gặp cái lỗi này.hic. bạn nào biết chỉ giúp mình nhé

resedentev
21-03-12, 03:32 PM
tình trạng các game online kt trở nên ít gamer là do cái lỗi sai tk và mk thì làm sao mà người ta dám nạp card đây:(:(:(:(:(

nguyenhophuc87
21-03-12, 04:50 PM
tình trạng các game online kt trở nên ít gamer là do cái lỗi sai tk và mk thì làm sao mà người ta dám nạp card đây:(:(:(:(:(

Mấy bồ muốn mở server online để người ta nạp card thì đỏi hỏi người admin phải có kiến thức chuyên sâu về code của sản phẩm mình tung ra chứ đâu thể làm nhà phát hành mà lỗi gì cũng post lên hỏi đc >.< đúng là không biết thì phải hỏi nhưng mà mới vào nghiên cứu thôi đã public thu phí thì hơi mệt đó ^:)^

thehien1128
22-03-12, 05:53 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
22-03-12, 05:52 PM
Chơi Offline thì dễ ko ấy mà chạy cái Bishop_D gì đó khỏi check pas luôn... Còn Online mà trình độ còn ko có đi hỏi tùm lum thì tốt nhất mình cũng bó chiếu

thehien1128
22-03-12, 07:56 PM
Thực ra thì giờ đã fix xong rồi , mặc dù cách khá là bựa [..] , nhưng thui có còn hơn khôngb-(.Mod close topic này giùm.

BMK
22-03-12, 08:37 PM
fix như thế nào vậy nói cho anh em nghe nào:-@

mrusa
25-08-12, 09:28 PM
Hĩ không biết thì lên hỏi. biết rồi thì kêu MOd close bài. người sống kỳ khô vậy[-O<

kakakura
28-08-12, 11:05 PM
Thực ra thì giờ đã fix xong rồi , mặc dù cách khá là bựa [..] , nhưng thui có còn hơn khôngb-(.Mod close topic này giùm.

Fix rùi mà khá bự cơ à ;)) nói nge biết làm không hợp lý rùi, vấn nạn mình đang gặp ở đây là cái sv a3pick fix hầu như ok luôn cả sai pass , còn về đồng thường thì bó chân rùi cái này do gs rùi bởi vậy .... không tài nào fix được .:| cái này kiếm cái gs mới của a3pick đã fix thời mai thì fix được lỗi đồng thường này, ai có và có lồng tốt thì share nha ;)) chỉ biết hy vọng

tomatoes
29-08-12, 09:18 AM
Fix rùi mà khá bự cơ à ;)) nói nge biết làm không hợp lý rùi, vấn nạn mình đang gặp ở đây là cái sv a3pick fix hầu như ok luôn cả sai pass , còn về đồng thường thì bó chân rùi cái này do gs rùi bởi vậy .... không tài nào fix được .:| cái này kiếm cái gs mới của a3pick đã fix thời mai thì fix được lỗi đồng thường này, ai có và có lồng tốt thì share nha ;)) chỉ biết hy vọng
Chính vì cách fix code thêm phần send pass ở client và Server làm thêm 1 phần check lại mới nảy sinh ra lổi bảo mật,cách fix này rất dở.Nói trắng ra ai đang xài GS a3pick bản 1.0.0.2 đều dính lỗi hết.

kakakura
29-08-12, 10:22 AM
Chính vì cách fix code thêm phần send pass ở client và Server làm thêm 1 phần check lại mới nảy sinh ra lổi bảo mật,cách fix này rất dở.Nói trắng ra ai đang xài GS a3pick bản 1.0.0.2 đều dính lỗi hết.

Vấn đề sai pass mình đã khắc phục tạm thời, phần quan trọng là cái sai đồng thường khi mua kép 2 vật phẩm trở lên. ai có bản mới nhất server a3pick thì PM mình nha, gs cũng được .

baolam16
29-08-12, 10:40 AM
Vấn đề sai pass mình đã khắc phục tạm thời, phần quan trọng là cái sai đồng thường khi mua kép 2 vật phẩm trở lên. ai có bản mới nhất server a3pick thì PM mình nha, gs cũng được .
Fix sai pas sao bạn.Thanks:):):).Còn vụ đồng thường thấy có lỗi j đâu bạn:|

kakakura
29-08-12, 10:46 AM
Fix sai pas sao bạn.Thanks:):):).Còn vụ đồng thường thấy có lỗi j đâu bạn:|

Đồng thường thì bị lỗi âm đó hay gọi là vô hiệu hóa đồng , nếu dùng sv a3pick nha

baolam16
29-08-12, 11:01 AM
Đồng thường thì bị lỗi âm đó hay gọi là vô hiệu hóa đồng , nếu dùng sv a3pick nha
Cho xin cái yahoo cho dễ liên lạc chút

tomatoes
29-08-12, 11:12 AM

Có bản gs chưa crack đc ko?
Mà bản 1.0.0.2 vẩn bị âm đồng mà.

kakakura
29-08-12, 12:48 PM
Có bản gs chưa crack đc ko?
Mà bản 1.0.0.2 vẩn bị âm đồng mà.

Bản 1.0 sai bị âm đồng , nếu mua 1 loại thì không ảnh hưởng còn nhiều loại thì bị liền, có bản 3.0 gì bữa thấy share mà không crack đc :(