PDA

View Full Version : [MU] Trọn Bộ TitansTech 11.00.35 GameServer, GameServer & SCFExDB Cracked

LHB_LOVE
18-03-12, 08:50 AM
Cái này thì lấy bên ignetwork.net về thôi :) ai thấy cần thì sài ko thanks cũng ko sao ^_^ !

SCF11.00.35 By AizeN

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

GameServer-N | GameServerCS | SCFExDB by plasma32

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link Cliente GMO 1.04D:

Link Patch Main Crack + Carpeta Local Cliente GMO 1.04D by chris05

thông tin main :

version: 22749 (1.04.04) - offset 00E61F68
Serial - k1Pk2jcET48mxL3b - offset 00E61F70

Các hệ điều hành có thể run server :

Windows XP (64/86) Windows Server 2003 Windows Server 2008 Windows 7 64/86

Fix map vucanu : file serverlist.bmd <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bởi phoxuaxua !

Domino9990
18-03-12, 09:08 AM
chủ thớt test chưa???????......... cho 1 chút thông tin về Server này đi bác.........

LHB_LOVE
18-03-12, 09:15 AM
cũng chưa test lần nào nhưng có người test rồi cho vài cái hình xem đỡ ghiền vậy

sunhide
18-03-12, 09:30 AM
Cậu có SCFExDB Full với TitanPs Full không nhỉ share mình với.........................

GateBol
18-03-12, 10:35 AM
Cái này thì lấy bên ignetwork.net về thôi :) ai thấy cần thì sài ko thanks cũng ko sao ^_^ !

SCF11.00.35 By AizeN

GameServer-N | GameServerCS | SCFExDB by plasma32

Link Cliente GMO 1.04D:

Link Patch Main Crack + Carpeta Local Cliente GMO 1.04D by chris05

Các hệ điều hành có thể run server :

Windows XP (64/86) Windows Server 2003 Windows Server 2008 Windows 7 64/86

TitanDS vẫn chưa crack nhé chạy bị dính backdoor nó block hết các file scf khác, tôi đã bị và phải cài lại toàn bộ server

Hơn nữa scfexdb này không cho cộng điểm Master RF và củng ko hiện level hay điểm

tuanlove
18-03-12, 11:20 AM
LHB share toàn hàng ngon đảm bảo đấy

Domino9990
18-03-12, 11:52 AM
LHB share toàn hàng ngon đảm bảo đấy

>:D< LHB chưa test mà ,,,ngon gì,,,,,,,,

LHB_LOVE
18-03-12, 12:14 PM
uh cái này chưa test chỉ đem về cho mọi người thích test thôi ! đang up cái client sang 4share.vn cho mọi người down test cho lẹ ^_^ ! 30 phút nữa up !

Mr.Hau
18-03-12, 01:13 PM
edit main kiểu gì thế LBH,mình tìm không thấy thông tin đâu cả

LHB_LOVE
18-03-12, 01:33 PM
Up client lên 4share cho bà con đây : hơn 700mb up cả mấy tiếng mới xong :(

LHB_LOVE
18-03-12, 01:34 PM
edit main kiểu gì thế LBH,mình tìm không thấy thông tin đâu cả

cũng chã hiểu cái main ra sao nhưng nếu bạn tìm ip 127.0.0.1 sẽ thấy 1 cái ko biết có phải là ip main ko :D

ai test thử xem có vào đc ko nha !

updatet tiếp cái version main :

version: 22749 (1.04.04) - offset 00E61F68
Serial - k1Pk2jcET48mxL3b - offset 00E61F70

Mr.Hau
18-03-12, 01:43 PM
cũng chã hiểu cái main ra sao nhưng nếu bạn tìm ip 127.0.0.1 sẽ thấy 1 cái ko biết có phải là ip main ko :D

ai test thử xem có vào đc ko nha !

updatet tiếp cái version main :
nếu tìm 127.0.0.1 thì ra nhiều lắm(nếu để nguyên có run vào server của english gì đó,chứng tỏ không thể là 127.0.0.1 được )

bên trong còn thấy add cả chống hack thì phải :(

Mr.Hau
18-03-12, 02:02 PM
hix đã tìm thấy IP (180.xxx) nhưng mà lại gặp lỗi là đăng nhâp xong load mãi không vào,1 lúc sau báo không kết nối được ( đoán không nhầm thì do database vì chưa chạy chuẩn ODBC )

LHB_LOVE
18-03-12, 02:08 PM
uh mà server đó của webzen hã ta đông khiếp nhĩ ^_^ !

bistro007_hp
18-03-12, 04:09 PM
uh mà server đó của webzen hã ta đông khiếp nhĩ ^_^ !
bác chưa test hả bác :(:-s:-s:-s

Mr.Hau
18-03-12, 08:07 PM
chạy toàn bị lỗi ko. có ai chạy được chưa

chạy thì chạy được nhưng bạn để ý 1 chút sau nhé
Mình đã test rất kỹ và rút ra kết luận

1.Bạn muốn chạy bằng tool nào thì chạy ( ví dụ MMT ...) cũng được
nhưng phải bỏ chức năng
UseExDataServer = 0

2.Bạn phải chạy TitanDS,TitanDS2 thì mới được

Mặc dù cả 2 cái đều mở port 55960 và 55962 nhưng ngồi cả ngày tìm hiểu nó không ra nguyên nhân
==>> rút ra kết luận là chỉ dùng TitanDS thì mới hoạt động :D

Mr.Hau
18-03-12, 08:19 PM
vậy cậu hướng dẫn edit main luôn đi,sử dụng 1.04d hay 1.03.52 , lâu không quay lại Mu nên gà lắm :D

Olala
18-03-12, 08:33 PM
CSF đã ra phiên bản chính thức ss6 sp3 11.11.82

bác nào có client main 1.3.3.0 không nhỉ?

bác nào còn nhớ kho download client của webzen không cho mình xin với

thanh_ca
18-03-12, 08:46 PM
:D đây mà main 1.04D đã fix master
ip là 192.168.1.100
có 5 chỗ ip này phải thay hêt.thực ra nó chỉ connect có 1 cái thôi.nhưng mà trình gà k biết nó connect cái nào nên thay hết =))
ver : 12345
ser: ntquang.info
đây là local việt hóa :D

pass nếu có là mrthanh

Mr.Hau
18-03-12, 09:17 PM
update luôn cái DB cho anh em đỡ phải làm bằng tay nhé , sử dụng 1 db muonline thôi :)

phoxuaxua
18-03-12, 09:20 PM
:D đây mà main 1.04D đã fix master
ip là 192.168.1.100
có 5 chỗ ip này phải thay hêt.thực ra nó chỉ connect có 1 cái thôi.nhưng mà trình gà k biết nó connect cái nào nên thay hết =))
ver : 12345
ser: ntquang.info
đây là local việt hóa :D

pass nếu có là mrthanh

Mình đã có lần nói rồi, IP chỉ thay 1 chỗ đâu cần phải thay hết, thay IP phụ thuộc vào protocol của main đó. Main 1.04D là của GMO protocol Eng nó là IP connect.muonline.webzen gì đó dưới IP của Protocol của Kor. Nếu đã bị thay hết chữ thành số IP thì dưới đó có ghi cụ thể lần lượt từ trên xuống protocol của từng nước
-GS .35 này bị lỗi chưa fix Masterskill RF. Bên Rage có member share GS.35 đã fix full Masterskill RF nhưng chưa được unpack, đang chờ Plasma crack

cena_hiphop_12
18-03-12, 10:33 PM
Mình đã có lần nói rồi, IP chỉ thay 1 chỗ đâu cần phải thay hết, thay IP phụ thuộc vào protocol của main đó. Main 1.04D là của GMO protocol Eng nó là IP connect.muonline.webzen gì đó dưới IP của Protocol của Kor. Nếu đã bị thay hết chữ thành số IP thì dưới đó có ghi cụ thể lần lượt từ trên xuống protocol của từng nước
-GS .35 này bị lỗi chưa fix Masterskill RF. Bên Rage có member share GS.35 đã fix full Masterskill RF nhưng chưa được unpack, đang chờ Plasma crack

Cho mình xin cái link cái bản fix master RF của member share mà chưa unpack đc ko

theduypl
18-03-12, 11:07 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bùn bùn vọc chơi, nhưng main + Path ko chạy đc, ai có thể tìm Client không ............

khi cài xong chọn View -> Log Win... để xem thông tin .... chúc thành công !

theduypl
19-03-12, 06:43 PM
ko phải main với patch ko chạy đc. mà là do ko biết làm. mọi lỗi nó đều thông báo ca :D. xem lại cái exdb voi cái titands đi. hoặc xem log của nó :)). tui chạy chẳng bị gì :))

không bị gì thì share lên, nếu 2 cái đó không chạy sao GS load đc, main này không thể hex bình thường bằng chữ connect đc mà phải thêm phần đuôi phía sau cho từ connect
VD: connect.xxx
còn thông tin về serial và ver thì đã có :-w

beginer
20-03-12, 12:44 PM
Client bị crash khi mở cashop, có bạn nào bị giống mình không?

beginer
20-03-12, 01:44 PM
cash như thế nào vậy bạn. cho xin cái yahoo nào

Àh, Dùng main trắng thì không bị, nhưng main có add DLL và compress bằng themida 2 thì bị

Thêm nữa là GameServer CS không run được (ko load lên được, ko thấy báo lỗi gì) <==== Bỏ qua, chạy được rồi

Mr.Hau
20-03-12, 09:25 PM
cuối cùng cũng kết nối vào client đc,hóa ra do cái titanjs :D

thanh_ca
20-03-12, 11:18 PM
map vulcanus có sáng k vậy bạn.Bến GZ có người share bản mới nữa kìa.chả biết sao.vì nhiều quá.chả biết tét cái nào:D

phoxuaxua
21-03-12, 01:44 AM
map vulcanus có sáng k vậy bạn.Bến GZ có người share bản mới nữa kìa.chả biết sao.vì nhiều quá.chả biết tét cái nào:D

Map Vucalnus bị đỏ là do cái ServerList.bmd đó, thay cái khác vào là sáng lên ngay

chicken1
21-03-12, 01:52 AM
bạn nào đã tét nhân vật 7 dùng skill đấm vòng dark side < ảo ảnh liên hoàn> kill các nhân vật khác trong vài hit hoặc 1 hit chưa ?
bạn nào biết cách fix xin chỉ mình với cám ơn !

thanh_ca
21-03-12, 12:30 PM
Map Vucalnus bị đỏ là do cái ServerList.bmd đó, thay cái khác vào là sáng lên ngay

pác share cho e cái ServerList.bmd nào sáng map Vucalnus đi.e thay mấy cái mà k được.

phoxuaxua
21-03-12, 01:27 PM
pác share cho e cái ServerList.bmd nào sáng map Vucalnus đi.e thay mấy cái mà k được.
ServerList Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

30char ....................

kivophong
02-04-12, 09:15 PM
6554654654

lay hoay cả buổi, thêm column mới kết nối dc, 1 vài hình ảnh :D
123
hfhdffhgfhgfhgfhgfhgfhgfhfhdffhgfhgfhgfhgfhgfhgfhf hdffhgfhgfhgfhgfhgfhgfhfhdffhgfhgfhgfhgfhgfhgfhfhd ffhgfhgfhgfhgfhgfhgfhfhdffhgfhgfhgfhgfhgfhgfhfhdff hgfhgfhgfhgfhgfhgfhfhdffhgfhgfhgfhgfhgfhgfhfhdffhg fhgfhgfhgfhgfhgfhfhdffhgfhgfhgfhgfhgfhgfhfhdffhgfh gfhgfhgfhgfhgf

lovesick00
03-04-12, 01:25 AM
hình như gameserver này lỗi cashshop ko update dc point và master skill rp thì phải ...
thấy 1 số pạn nói xóa guild ko hoạt động nhưng t thấy bt mà ....

deekanj
03-04-12, 09:03 AM
Cashshop có sẵn ko chuẩn (phải đồng bộ cả client và server) . vì thế nên cần điều chỉnh 1 chút.

hướng dẫn điều chỉnh trong guide của mattroilan