PDA

View Full Version : [KT] Cho mình hỏi đây là server nào vậy ?

hiencui995
18-03-12, 08:10 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đây là hình mình thấy (của pác minhtan2008 j đó), không biết đây là server nào, thấy Việt Hóa rất good, mình đang dùng server của Phiên, server của trantoai mình chay sv lỗi

nguyenhophuc87
18-03-12, 12:07 PM

Đây là hình mình thấy (của pác minhtan2008 j đó), không biết đây là server nào, thấy Việt Hóa rất good, mình đang dùng server của Phiên, server của trantoai mình chay sv lỗi

bạn chỉ post vậy AE ko giúp đc đâu. việt hóa yêu cầu kiên nhẫn và chăm chút từng câu cú, nhức óc 8-x mình cũng đang gắng hoàn thiện

Lãng Tử Sầu
18-03-12, 01:00 PM
Mình nghĩ là sv của Mụ Toại =)) ... Bạn có thể dụng nó :D

Sói Đẹp Trai
18-03-12, 09:53 PM
Đấy ko nhầm hình như mụ duccom post lên thì phải... Mụ ấy edit từ SV mụ toại đó :|

hiencui995
20-03-12, 12:29 PM
Tks mấy pác, mình like mấy game có tiếng Việt, vào game mà nhìn tiếng Tàu chán lắm, mình đã dùng patch đã có tiếng Việt, nhưng nội dung khi đọc thư và KTC còn là ô vuông, một số vật phẩm (huyền tinh, tu luyện châu...) chưa việt hóa, chỉ có ô vuông[..]