PDA

View Full Version : [KT] Lỗi kẹt mất kết nối

mrduc121
18-03-12, 02:18 AM
Không hiểu sao em move vào maps tân lăng và tẩy tủy bt còn menber move vào thì bị kẹt mất kệt nối :-?~ lỗi này là ở đâu vậy ai chỉ giúp với
thêm lỗi bảng skill của đoàn thị k bật được bảng :(~ ... theo em được biết thì là lỗi ở clien :(~

mrduc121
18-03-12, 02:57 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Sói Đẹp Trai
18-03-12, 09:55 PM
Không hiểu sao em move vào maps tân lăng và tẩy tủy bt còn menber move vào thì bị kẹt mất kệt nối :-?~ lỗi này là ở đâu vậy ai chỉ giúp với
thêm lỗi bảng skill của đoàn thị k bật được bảng :(~ ... theo em được biết thì là lỗi ở clien :(~Cái đó thì hình như ko phải do kẹt map mà là do Client thật... Thay hoặc gỡ bỏ Plugin đi là ôk

mrduc121
19-03-12, 01:55 AM
Cái đó thì hình như ko phải do kẹt map mà là do Client thật... Thay hoặc gỡ bỏ Plugin đi là ôk

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

VNGameZoneVN
19-03-12, 11:35 AM
thêm lỗi bảng skill của đoàn thị k bật được bảng :(~ ... theo em được biết thì là lỗi ở clien :(~

bạn dùng sv nào vậy? shinichi ah.