PDA

View Full Version : [KT] Các Bạn Giúp Mình Vấn Đề Khi Chạy Server

mjkenny
17-03-12, 12:03 PM
Tình hình là mình đã cài đc Server, nhưng đến khi chạy thì chỉ chạy đc 2 cái đầu tiên(kg_goddessd.exe+kg_cslogserverd.exe) còn đến cái KG_BishopD thì chỉ hiện 1 cái bảng đen rồi vụt mất luôn, tiếp đến chạy gamecenter.exe thì nó báo cái bảng như thế này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Chạy gameserver.exe thì cũng chỉ hiện 1 bảng đen rồi tắt.

Vậy bạn nào biết nguyên do và cách sửa thì giúp mình với nhá!
Xin cảm ơn ^^

tieutu
17-03-12, 12:12 PM
bạn chạy srouce sever of ai nếu shis thì ban lấy hai file start_sever và start_sever.ini lay hai file đó từ phien-nhatrang chep de len cai cu cua shini :| hồi tối hôm qua vừa chát với người rất nguy hiểm =)) cứ nói là do ip =))

mjkenny
17-03-12, 12:21 PM
bạn chạy srouce sever of ai nếu shis thì ban lấy hai file start_sever và start_sever.ini lay hai file đó từ phien-nhatrang chep de len cai cu cua shini :| hồi tối hôm qua vừa chát với người rất nguy hiểm =)) cứ nói là do ip =))

Bạn làm ơn Upload lên giúp mình 2 File đó với, mình k có Server của Phien.

tieutu
17-03-12, 12:43 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> lấy hai file ấy trong này ;)

mjkenny
17-03-12, 01:07 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> lấy hai file ấy trong này ;)

Pass là gì thế bạn ?

mjkenny
17-03-12, 01:18 PM
Bạn gì ơi! Bạn có đưa nhầm đường trang down không bạn?
Mình tải về nó không có hai File bạn bảo, mà đấy là Patch cho Client chứ không phải cho Server đâu :(

mjkenny
17-03-12, 01:43 PM
Mà sao lúc vào Server nó báo Server đang bảo trì, quay lại sau...
Fix như thế nào thế?

tieutu
17-03-12, 04:08 PM
chỉnh lại ip client cho khớp sever

Sói Đẹp Trai
17-03-12, 06:37 PM
Mà sao lúc vào Server nó báo Server đang bảo trì, quay lại sau...
Fix như thế nào thế?Bảo trì có nhiều nguyên nhân. Chịu khó tham khảo topic tổng hợp để soát lỗi nha

mjkenny
17-03-12, 06:43 PM
Cậu ơi mình chạy đc 1 lần rồi, nhưng lần sau chạy nó hiện ra cái bảng như thế này này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Cái lỗi đó chữa như thế nào vậy?