PDA

View Full Version : [MU] Repack Season 6.2 - SCFMT 11.00.35 by topmu.net

topmuviet
17-03-12, 04:56 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

REPACK DỰA TRÊN BASE GỐC TITANSTECH 11.00.35

100% không virus không trojan và keylog

Gameserver crack bởi Plasma32
SCFEXDB crack bởi Tomatoes
Hàng chuẩn không thêm bớt chức năng
Client việt hóa có dấu
5-sub server

Mượn tạm cái ảnh:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1616040002.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1616040002.jpg)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1616000000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1616000000.jpg)

DOWNLOAD: CLIENT:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoặc link 4share.vn

Pass: topmu.net

SERVER:

Còn update nữa

Hướng dẫn cài đặt : ( Do 1 số bạn thắc mắc là không có DB)

sửa pass sa trong file config.ini của Folder TitanMuInstaller

sau đó chạy file TitanMuInstaller.exe :

Thay IP Public thành Ip server của bạn.
Chọn thư mục chứa mu server
Click ô install DB & config server files

sau đó Start . :)

Hướng dẫn chạy sv:

1.Chạy Suploader
2.Chạy TitanDs 1->5 ( nếu bạn muốn mở cả 5 sub)
3. Chạy Gameserver 1->5 ( nếu bạn muốn mở cả 5 sub)

Có gì anh em cứ bàn luận mình sẽ hướng dẫn thêm

thanh_ca
17-03-12, 07:14 AM
lai ban .35 nữa.tem phát.test test test :D

Mr.Hau
17-03-12, 10:27 AM
chưa thử 11.00.35 nhưng thấy mọi người bảo có mấy cái lỗi quan trọng phải không?
không biết đã repack luôn chưa ;)

Domino9990
17-03-12, 10:35 AM
Topmu.net Team mới àh....... để test thử hàng xem....

kkkbik
17-03-12, 11:04 AM
cho cái thông số ip bạn ơi =p~ :)) có j` mình làm chuột bạch phát sinh lỗi sẽ contact :)

sunhide
17-03-12, 11:12 AM
Bác cứ đùa 11.00.35 không có master skill.... lại nữa chứ =.=" 11.00.00

coldsun198
17-03-12, 11:36 AM
Phien ban nay oke không ban! tải hết về mà không có hướng dẫn sao ma minh biết cai!
- Bạn hướng dẫnn cho minh được không! newbie mà! huhuh
- dowload het cai cua bác là em tien hanh cài la chay sv oke ha bac! huong dan em cu thê chut nhé
yahoo : tohoangnha_01

mrrainnt
17-03-12, 11:51 AM
Master Skill RF bản 11.00.00 đã có rồi, chủ yếu là main 1.03z+ chưa hỗ trợ thôi :)!

kkkbik
17-03-12, 12:02 PM
ơ hình như trong sever k có DB :|

Mr.Hau
17-03-12, 12:05 PM
loay hoay mãi mà không cài đc cái server này, khởi động server vào viewlog thì đen thui :(

HRain
17-03-12, 12:14 PM
lại repack :))
có gì mới ? :-"
tks for newbie.

bistro007_hp
17-03-12, 12:19 PM
lại repack :))
có gì mới ? :-"
tks for newbie.
Bác nào test cho ý kiến đi :> mình thì chưa cài nên chỉ tks bác chủ topic ;))

topmuviet
17-03-12, 01:21 PM
Đã update hướng dẫn tại bài đầu tiên.

coldsun198
17-03-12, 02:33 PM
cái này co cài đặt chay sever tren SQL 2000 ko bạn hay chỉ cài đạt chạy tren TitanMuInstaller la xong !
- minh la member mới mong ban giải thich thêm! mọi người dừng chém em nhé!

thanh_ca
17-03-12, 02:48 PM
ban này chạy cũng được.( chưa test kỹ) về lâu dài thì k biết nó ra sao.down bản này về lum cái GS và SCFEXDB gắn vào bản của GH mà chạy thôi.vì thấy mấy file kia cũng giống nhau :D.Không biết có ai bị chưa nhưng tới cài bản này với SQL 2000 toàn lỗi.Khi train hay mở thùng đồ thì nó cứ bảo lỗi update info charter j ấy.nghe mấy người mua của betox nói là phải chạy ở SQL 2k5 trở lên :D

phoxuaxua
17-03-12, 02:54 PM
Bác cứ đùa 11.00.35 không có master skill.... lại nữa chứ =.=" 11.00.00

Master Skill RF bản 11.00.00 đã có rồi, chủ yếu là main 1.03z+ chưa hỗ trợ thôi :)!

Bản 11.00.00 thì có Masterskill của RF, nhưng sang bản .35 này bảng skillmaster của RF không add được điểm nữa. Lỗi này không phải do main mà do SCFxDB.exe. Thực chất nguyên bản của SCF .35 cũng chưa add masterskill của RF mà chỉ là các admin tự add vào để test fake sang các skill của các nhân vật khác

kkkbik
17-03-12, 03:46 PM
hình như giải nén client có vấn đề chủ thớt xem dùm :| còn DB thì ok đã hiểu cách hoạt động ;)) cái này hoạt động nhanh + ít lỗi :D

! D:\Client\topmu.rar: CRC lỗi trong tập tin đã mã hóa DSGN_MuOnline_v8_0\Data\Effect\pk_mon03_red.OZJ. Tập tin hỏng hoặc sai mật khẩu.
! D:\Client\topmu.rar: CRC lỗi trong tập tin đã mã hóa DSGN_MuOnline_v8_0\Data\Interface\GFx\main_I255.tg a. Tập tin hỏng hoặc sai mật khẩu.
! D:\Client\topmu.rar: CRC lỗi trong tập tin đã mã hóa DSGN_MuOnline_v8_0\Data\Item\SCF_ARMOR130.BMD. Tập tin hỏng hoặc sai mật khẩu.
! D:\Client\topmu.rar: CRC lỗi trong tập tin đã mã hóa DSGN_MuOnline_v8_0\Data\Item\SCF_HELM121.BMD. Tập tin hỏng hoặc sai mật khẩu.
! D:\Client\topmu.rar: CRC lỗi trong tập tin đã mã hóa DSGN_MuOnline_v8_0\Data\World35\TileRock07.OZJ. Tập tin hỏng hoặc sai mật khẩu.
! D:\Client\topmu.rar: CRC lỗi trong tập tin đã mã hóa DSGN_MuOnline_v8_0\Data\World39\TileGround02.OZJ. Tập tin hỏng hoặc sai mật khẩu.
! D:\Client\topmu.rar: CRC lỗi trong tập tin đã mã hóa DSGN_MuOnline_v8_0\Data\World72\TileGround01.OZJ. Tập tin hỏng hoặc sai mật khẩu.
! D:\Client\topmu.rar: CRC lỗi trong tập tin đã mã hóa DSGN_MuOnline_v8_0\Data\World73\TileRock03.OZJ. Tập tin hỏng hoặc sai mật khẩu.
! D:\Client\topmu.rar: CRC lỗi trong tập tin đã mã hóa DSGN_MuOnline_v8_0\Data\World80\TileGrass01.OZJ. Tập tin hỏng hoặc sai mật khẩu.
! D:\Client\topmu.rar: CRC lỗi trong tập tin đã mã hóa DSGN_MuOnline_v8_0\Data\World80\TileGround03.OZJ. Tập tin hỏng hoặc sai mật khẩu.

eva0001
17-03-12, 05:10 PM
woa thanks bro, để test thử xem sao. mà mình dùng avira quét nó vẫn báo có virut nhỉ. chắc nó hiểu lầm :)

topmuviet
17-03-12, 05:28 PM
hình như giải nén client có vấn đề chủ thớt xem dùm :| còn DB thì ok đã hiểu cách hoạt động ;)) cái này hoạt động nhanh + ít lỗi :D

! D:\Client\topmu.rar: CRC lỗi trong tập tin đã mã hóa DSGN_MuOnline_v8_0\Data\Effect\pk_mon03_red.OZJ. Tập tin hỏng hoặc sai mật khẩu.
! D:\Client\topmu.rar: CRC lỗi trong tập tin đã mã hóa DSGN_MuOnline_v8_0\Data\Interface\GFx\main_I255.tg a. Tập tin hỏng hoặc sai mật khẩu.
! D:\Client\topmu.rar: CRC lỗi trong tập tin đã mã hóa DSGN_MuOnline_v8_0\Data\Item\SCF_ARMOR130.BMD. Tập tin hỏng hoặc sai mật khẩu.
! D:\Client\topmu.rar: CRC lỗi trong tập tin đã mã hóa DSGN_MuOnline_v8_0\Data\Item\SCF_HELM121.BMD. Tập tin hỏng hoặc sai mật khẩu.
! D:\Client\topmu.rar: CRC lỗi trong tập tin đã mã hóa DSGN_MuOnline_v8_0\Data\World35\TileRock07.OZJ. Tập tin hỏng hoặc sai mật khẩu.
! D:\Client\topmu.rar: CRC lỗi trong tập tin đã mã hóa DSGN_MuOnline_v8_0\Data\World39\TileGround02.OZJ. Tập tin hỏng hoặc sai mật khẩu.
! D:\Client\topmu.rar: CRC lỗi trong tập tin đã mã hóa DSGN_MuOnline_v8_0\Data\World72\TileGround01.OZJ. Tập tin hỏng hoặc sai mật khẩu.
! D:\Client\topmu.rar: CRC lỗi trong tập tin đã mã hóa DSGN_MuOnline_v8_0\Data\World73\TileRock03.OZJ. Tập tin hỏng hoặc sai mật khẩu.
! D:\Client\topmu.rar: CRC lỗi trong tập tin đã mã hóa DSGN_MuOnline_v8_0\Data\World80\TileGrass01.OZJ. Tập tin hỏng hoặc sai mật khẩu.
! D:\Client\topmu.rar: CRC lỗi trong tập tin đã mã hóa DSGN_MuOnline_v8_0\Data\World80\TileGround03.OZJ. Tập tin hỏng hoặc sai mật khẩu.

Download lại và sử dụng mật khẩu:topmu.net

Bản 11.00.00 thì có Masterskill của RF, nhưng sang bản .35 này bảng skillmaster của RF không add được điểm nữa. Lỗi này không phải do main mà do SCFxDB.exe. Thực chất nguyên bản của SCF .35 cũng chưa add masterskill của RF mà chỉ là các admin tự add vào để test fake sang các skill của các nhân vật khác

Chính xác là thế. đây là chuẩn bản 11.00.35 ko phải fake. Bản này RF vẫn ko có masterskill.
vài ngày nữa là có bản mới update, để xem bản đó đã có hay chưa.

Mr.Hau
17-03-12, 05:40 PM
ai sử dụng server này có gặp lỗi giống mình thì giúp cái nhé

khởi động các file TitanDS,TitanJS... lần đầu không sao
nhưng khởi động lần sau nó cứ hiện lên rồi mất luôn
cài thử máy khác cũng bị tương tự :(

eva0001
17-03-12, 05:59 PM

anh thử bật Task Manager lên xem Ds, Js còn chạy ẩn trong tab Processes không, nếu nó còn thì End Processes hết đi rồi chạy lại là được. Chắc anh chạy lần đầu nó vẫn còn lưu ở đó.

thantainho
17-03-12, 07:13 PM

Bác chạy ODBC chưa. mình cũng bị. Nhưng chạy rồi hết bị luôn

kindly091
17-03-12, 08:45 PM
Mấy bạn ơi. mình chạy được hết mấy file trong sever OK rồi nhưng sao vào main.exe thi toàn báo lỗi sever đã bị ngắt. ai giúp mình với.

kkkbik
17-03-12, 09:31 PM
haizzz cho cái main hex cũng khó mà dùng easy main cũng chả đc :| đành kiếm main khác gắn vào :|

LHB_LOVE
17-03-12, 09:39 PM
ss6 thì chỉ hex thủ công thôi chứ sài tool đâu có đc :)

kkkbik
17-03-12, 09:44 PM
mà client này ngộ lắm LHB ơi :-ss nhìn nó là lạ làm sao ấy :-ss find connect mà toàn thấy cái j` đâu k :( :-< có j` cho xin yh team wa hex dùm :)

tuanlove
18-03-12, 12:05 AM
cảm ơn đã repack thank for share

LeVjs
18-03-12, 12:16 AM
Chủ topic cho hỏi là tạo acc kiểu gì vậy?
Dùng MuMaker và TitanEdit đều ko thể nào tạo được
Báo lỗi ko thấy Memb_Info , vào xem thì hóa ra memb_info bị chuyển sang Me-MuOnline
Đổi lại trong Mumaker thì vẫn ko tạo dc acc
Chủ topic có thể hướng dẫn tạo acc dc ko?

lucky113
18-03-12, 02:26 AM
Báo lỗi ko thấy Memb_Info , vào xem thì hóa ra memb_info bị chuyển sang Me-MuOnline

Lấy data này đi bạn tích hợp luốn web NBB nhé...

deekanj
18-03-12, 03:06 AM
hay đấy .

topmuviet
18-03-12, 03:07 AM

Bản mới này, Memb_info không nằm ở DB MuOnline nữa, mà khi chạy MuInstaller nó tự động tạo thêm DB khác là Me-MuOnline. hơi khó khăn đối với các bạn dùng web cũ sd DB Mu Online.
cái này là từ SCF chứ ko phải do mình

Dùng Titaneditor tạo acc đc mà

kipphong3
20-03-12, 01:44 AM
Thanks Mu8VietNam rat nhieu mong se som update full antihack premium ! :-bd

chicken1
20-03-12, 01:55 AM
có bạn nào tét nhân vật 7 dùng skill ảo anh liên hoàn < đấm xoáy dark side >hit các nhân vật khác vìa giây kể cả max 65k chết chưa?

chicken1
20-03-12, 06:34 AM
clien của chủ topic lỗi rồi giả nén chẳng dc bạn à

thich_chet
20-03-12, 10:05 AM
1. DK học master skill vào là ko combo được
2. Chỉnh point của nhân vật = MUMaker xong là điểm master ko lên
3. Chưa thử luyện nhân vật theo tuần tự nên ko biết có bị lỗi số 2 không
4. Sao bản client ko chạy được trên win 7, nên phải test trên xp

Mr.Hau
20-03-12, 12:00 PM
@SystemError share lại anh full server này để anh test cái nhé,anh down cái 11.00.35 của thắng và test mãi không connect được

proserious
20-03-12, 07:11 PM
loay hoay mãi mà không cài đc cái server này, khởi động server vào viewlog thì đen thui :(

tớ cài đc rồi. chơi bt mà :|. chắc do lúc bạn cài phát sinh ra lỗi gì đó, hoặc down = IDM bị lỗi thôi :|

Alexandria
20-03-12, 08:25 PM
Mang tiếng RK thế thôi chứ bug lòi ra cái gì cũng 100% trên lý thuyết thực tế thỳ SV crack free dc 40% crack full thỳ dc 70% còn lại bug tìm ẩn chỉ biết mà không làm gì được ......

sontran901
02-04-12, 02:30 PM
Mang tiếng RK thế thôi chứ bug lòi ra cái gì cũng 100% trên lý thuyết thực tế thỳ SV crack free dc 40% crack full thỳ dc 70% còn lại bug tìm ẩn chỉ biết mà không làm gì được ......
SV này đâu đã RP đâu. copy GS và pase rồi share đó mà.

896588
07-04-12, 08:01 PM
chân thành góp ý là khá lỗi bug đấy

avinhdt
02-02-13, 12:53 AM
DOWNLOAD: CLIENT:

hoặc link 4share.vn

SERVER:

Còn update nữa

Hướng dẫn cài đặt : ( Do 1 số bạn thắc mắc là không có DB)

Hướng dẫn chạy sv:

Có gì anh em cứ bàn luận mình sẽ hướng dẫn thêm[/QUOTE]
link die hết rồi!!!!!!!!!

HRain
02-02-13, 07:24 AM
link die hết rồi!!!!!!!!![/QUOTE]
vẫn hoạt động bình thường. :|