PDA

View Full Version : [MU] Hỏi về Mu Tân Định mới (em có gì sai sót thì xóa bài chứ đừng chém em:) )

ToiDjTjmToi
16-03-12, 10:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hỏi về Mu Tân Định mới (em có gì sai sót thì xóa bài chứ đừng chém em:) )
Xin hỏi admin Mu Tân Định mới là ai trong diễn đàn vậy .
Nếu là người có tiếng 1 tý thì còn yên tâm chơi . Chứ mà như đa số mu "Lậu" bây giờ mở cửa được 1 2 tháng là sập 8-} . Không dám chơi

Cũng Biết là mu lậu nhưng quan trọng mu lậu này ai làm admin . Có đủ độ tin tưởng hay không
Được nhu mu tandinh trước kia thì phúc biết mấy :-|

bistro007_hp
16-03-12, 10:27 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Được nhu mu tandinh trước kia thì phúc biết mấy
Nếu là người có tiếng 1 tý thì còn yên tâm chơi . Chứ mà như đa số mu "Lậu" bây giờ mở cửa được 1 2 tháng là sập 8-} . Không dám chơi

ko là mu lậu thì là Mu gì :>
Mod cho nó ra đảo đi ;))

bboyswat
16-03-12, 10:48 PM
hỏi ảo vl :))....đã chơi MU lậu còn đòi hỏi :))... choi mẹ nó FPT cho "ló nâu" =))

mà kể cả bạn có biết admin mu kia là thằng nào ý...thì khi bạn nạp thẻ vào rồi MU off tôi đố bạn dò ra được nhà nó mà đòi lại thẻ đấy :))...lâu với chả dài....MU tồn tại lâu liệu bạn có đủ lâu để tồn tại cùng với MU không hay lại vài ba ngày lại chán ;))...!!!!

Nản các bạn lắm...!! ;))...Kiểu gì cũng hỏi được...kiểu gì cũng yêu cầu được ;))

eva0001
16-03-12, 10:51 PM

Cũng Biết là mu lậu nhưng quan trọng mu lậu này ai làm admin . Có đủ độ tin tưởng hay không

=)) bạn này hỏi nghe hài vãi. tồn tại lâu hay ngắn thì là do sl người chơi thôi, admin có tiền thì mu chạy, ko thu được tiền nữa thì đóng. Chả có mu nào là đủ độ tin tưởng hay là ko đủ cả :))

Ngay cả đến mu FPT giờ nó mà ít người chơi quá thì FPT nó cũng thông báo bế mạc MU thôi =))

thanh_ca
16-03-12, 11:58 PM
Mu này củ khoanam.. ^^! mua server của cà chua ;))

DNTmaster
17-03-12, 12:00 AM
Mu này củ khoanam.. ^^! mua server của cà chua ;))
Cái này mới là của lão ấy ko phải cái tân định nhầm hàng rồi bác...

khoamamktvn
17-03-12, 12:25 AM
Mu Tân Định hoàn toàn không phải của mình.
Mu tớ là Mu mà DNT bảo đấy :)

humphuy
17-03-12, 11:26 PM
MU Tân ĐỊNh là của LandOfPhi và KevilBlock(đoán là có thằng này)

ADMIN khá ổn nhưng cách quản lý và lấy lòng member hơi kém

Nếu muốn chơi vui vẻ thì cũng khá ngonYeen tâm ko bao giờ mất acc

Bạn ấy hỏi cũng có lý do đúng của nó,đừng có chém

Đa số MU bây giờ khó mà chơi được vì ADMIN cùi bắp,xin lỗi nhưng nói thật là như vậy.
Rất nhiều cái MU nhìn vào đã nản,nhất là mấy cái của bọn IWeb,xin lỗi anh Hà nhéNhuwng nhìn cái wweb màu mè toét tòe loe,phân bố không hợp lý,hình ảnh thì cắt ghép ko qua chỉnh sửa,zoom ra đến nỗi nhìn thấy từng điểm ảnh,ko chấp nhận nổi cái Iweb, ở VN thấy có NWeb là ổn nhất.MU của LandOfPhi config một cách có khoa học,à của anh Hòa Cruel và của Gamethuvn nữa.
Ngoài của 3team đó xin đừng chơi.