PDA

View Full Version : [MU] Titan Tech Game Server 11.00.35 Cracked

lucky113
16-03-12, 08:04 AM
GameServer Cracked : Plasma32

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

New SCFExDB ver 2.30.10 : Pinkof

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Muserver 11.00.35

Update GSCS Và SCFExDB plasma cracked

Nguồn : hastlegames.com

Anh e down về test thử xem

Show tý ảnh của e nó

Mr.Hau
16-03-12, 08:55 AM
bóc tem nhé,chưa dùng :D
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

eva0001
16-03-12, 08:58 AM
có bác nào test chưa vậy nhỉ :D

lucky113
16-03-12, 09:02 AM
bóc tem nhé,chưa dùng :D
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

Được bóc tem mà k boa cho cái tks...:-L

tuyentc
16-03-12, 09:06 AM
bác cho cái ảnh chơi game cái nhỉ. à bác có y!m ko e hỏi tí việc với

Mr.Hau
16-03-12, 09:15 AM
Được bóc tem mà k boa cho cái tks...:-L

ai bít Mr.Hau thì đều biết rất lười thanks,và chỉ thanks những cái đã test mà thấy có ích :D

thanh_ca
16-03-12, 09:47 AM
Đã test !!! . cái DS + CS cùi quá nên dùng của GH kèm vào :)).vào game được nhưng mà gameserver chưa load quái.hình như do cái lỗi lúc chay GS nó báo thế này ;))

vài tấm ảnh xem chơi nhé ;))

Trình mình chỉ mở được đế thế thôi.Vào game dánh lên /serverinfo sao nó chả hiện lên cái j cả :))
Thks chủ topic = tinh thần :))

HRain
16-03-12, 09:48 AM
đã cracked mà còn chưa tét :-ss
nguy hiểm wá xá, nhưng dù sao plasma thì yên tâm rồi
tuy nhiên còn nghi ngờ vì ông này là đệ của Tô, mà Tô thì vẫn còn đang bán Sv 11.35 cracked này :-?

Theo như 1 số bạn nói wa thì lỗi:
+ Mở rương đôi lúc bị mất item
+ bị crash sau ?h

thanh_ca
16-03-12, 09:50 AM
:)) plasma k phải đệ của Tô đâu :)).Tô là đệ của plasma thì đúng hơn nhưng có hàng thì test thôi.có đem đi thuơng mại đâu mà :))
Mà sao chủ thớ chưa test mà đã có hình nhỉ.hay show hình của bản .35 khác ????

HRain
16-03-12, 09:54 AM
:)) plasma k phải đệ của Tô đâu :)).Tô là đệ của plasma thì đúng hơn nhưng có hàng thì test thôi.có đem đi thuơng mại đâu mà sợ :))
Sao lão ấy gh nhớ bữa trước klêu plasma32 là đệ của lão
và chỉ có nó mới crack gần bằng ông đó luôn :|

thanh_ca test coi bao lâu crash cũng như đóng mở rương xem sao nhé ?

caothuphutho
16-03-12, 10:03 AM
Sao lão ấy gh nhớ bữa trước klêu plasma32 là đệ của lão
và chỉ có nó mới crack gần bằng ông đó luôn :|

thanh_ca test coi bao lâu crash cũng như đóng mở rương xem sao nhé ?

Sai rồi em , Plasma32 la một cây đại thụ Cracker rất nổi tiếng của RZ , ông ý nổi tiếng từ cái thời mà anh đây qua bên RZ lấy bản 0.97 đầu tiên về ngâm cứu cài offline hehehe. Hồi đó đâu có nhiều người biết để hỏi như bây giờ, hướng dẫn thì cũng không nốt ( vì có ai biết đâu mà hướng dẫn :)) ). Mấy lão pro của RZ hồi đó thì toàn tiếng anh xì là xì lồ chả hiểu mẹ gì :)) .

thanh_ca
16-03-12, 10:12 AM
tui mở nó co load monster đâu.sao vào thùng đồ được.Mở sao hay nhỉ :D.Đã để lại nguyên bản của chủ topic và test vẫn k có quái :))

tuyentc
16-03-12, 10:20 AM
óe thế thì test làm gì khi ko có monter chứ. ko biết dame với def thế nào. bác nào bro vào fix cái anh em cười cái nhỉ. đang ko có việc gì làm cả. dùng main nào thì đc đấy mấy bác. bác nào có lòng share em cái main

lucky113
16-03-12, 10:22 AM
:)) plasma k phải đệ của Tô đâu :)).Tô là đệ của plasma thì đúng hơn nhưng có hàng thì test thôi.có đem đi thuơng mại đâu mà :))
Mà sao chủ thớ chưa test mà đã có hình nhỉ.hay show hình của bản .35 khác ????

Lúc post chưa test con có hình là đang test :">

lucky113
16-03-12, 10:24 AM
tui mở nó co load monster đâu.sao vào thùng đồ được.Mở sao hay nhỉ :D.Đã để lại nguyên bản của chủ topic và test vẫn k có quái :))

bác để ip 127.0.0.1 MapServerInfo.dat là load vô tư

thanh_ca
16-03-12, 10:31 AM
óe thế thì test làm gì khi ko có monter chứ. ko biết dame với def thế nào. bác nào bro vào fix cái anh em cười cái nhỉ. đang ko có việc gì làm cả. dùng main nào thì đc đấy mấy bác. bác nào có lòng share em cái main

dùng main 1.03Z or 1.04D ...

bác để ip 127.0.0.1 MapServerInfo.dat là load vô tư
èo IP khác có vẫn đề ah.Vậy thì chịu rồi ;))

lucky113
16-03-12, 10:46 AM
dùng main 1.03Z or 1.04D ...

èo IP khác có vẫn đề ah.Vậy thì chịu rồi ;))

Ip khác được chứ hình như ip của mapserverinfo trung voi ip config ở SCF_Connect.ini trong GS là đc.
mà cũng không quan trọng lắm,bản này và bản 11 cho Online chỉ cần thay ip wan vào TitanCS là ok mà

phusang
16-03-12, 11:34 AM
Vào muserver/data/monter là gì có file motersetbase mà load nhỉ? hehe =D>

ntquang.info
16-03-12, 12:13 PM
Muốn dùng full chức năng thì cài sql 2k8 nhé :-bd

sieucuoivnn
16-03-12, 12:55 PM

thanh_ca
16-03-12, 03:05 PM

Thay cái monster khac vào chứ sao nhưng cũng vậy ;))

phoxuaxua
16-03-12, 03:07 PM
vẫn như bản 11.00.00 có khác gì mấy đâu, xem SCFData là biết, vẫn chưa có MasterSkill cho RF. Chắc fix được 1 vài lỗi ở bản 11.00 thôi, nhưng lại mắc thêm lỗi về RF. Ở bản 11.00 masterskill RF tuy là fake nhưng đều cộng được điểm vào bảng master. Bản .35 này thì không cộng được điểm nữa. Mình mới chạy thử qua thôi. Test nó thì để nguyên bản 11.00 thay SCFxEB và GS là chạy thôi, cẩn thận thì thay luôn DataServer nữa, nhưng với 2 bản này không cần thay, vì nó giống nhau cả

HRain
16-03-12, 04:08 PM
đợi fix crack đi
pinkof crack không ngon đâu :">

user777
16-03-12, 05:23 PM
Windows Server 2008 x64 - GS no work.

thanh_ca
16-03-12, 10:50 PM
Moi nguoi lam sao ma gs load monser được vậy.Chỉ với nào
:D

phoxuaxua
17-03-12, 01:49 AM
Moi nguoi lam sao ma gs load monser được vậy.Chỉ với nào
:D
nhìn hình của bạn post thì do đặt sai code Gate trong MapServerinfo nên nó không load được moster. Khi chạy GS phải bảo đảm không hiện thông báo gì

thanh_ca
17-03-12, 09:03 AM
Pác phoxua test sv này chưa pác.Nghe nói nó phải chay SQL 2k5 trở lên.dưới là lỗi k update info của char được.e chay 2ksp4 toàn lỗi đó :D.K biết có phải do thay DS k.

phoxuaxua
17-03-12, 03:00 PM
Pác phoxua test sv này chưa pác.Nghe nói nó phải chay SQL 2k5 trở lên.dưới là lỗi k update info của char được.e chay 2ksp4 toàn lỗi đó :D.K biết có phải do thay DS k.

Mình test trên SQL2000 sp4 win7 64bit. Thực ra bản server nào cũng chạy được trên sql2000

lucky113
18-03-12, 02:15 AM
mình chạy trên SQL 2k nè bạn, vẫn working như thường. mà cái crack ExDB cùi quá, vào game là dis ExDB
Dùng cái này đi bạn crack by plasma <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mình dùng chạy 24/24 k sao

lucky113
18-03-12, 02:58 AM
cái này của ai crack thế. đừng nói Pinkof nha :|. thích hàng của bác tô hay Plasma hơn :D

Plasma đó bạn
Update GSCS & SCFExDB cracked by Plasma

topmuviet
18-03-12, 03:10 AM
mình chạy trên SQL 2k nè bạn, vẫn working như thường. mà cái crack ExDB cùi quá, vào game là dis ExDB

EXDB ở bản repack của mình đó. Lấy từ tomatoes nên khá yên tâm.

hieuorchid
24-05-12, 10:52 AM
Ko bit thế nào, dù sao vẫn thanks bạn nhìu lắm

lenam120
10-06-12, 06:34 PM
bản này chạy tốt ko vậy ? thank bạn nha