PDA

View Full Version : [KT] Hỏi về kẹt acc , và hack trong KT private .

chaolegion01
13-03-12, 10:46 PM
Mình xem trên forum nhưgn vẫn chưa hiểu được cách giải quyết . Có thể xử lý kẹt acc bằng tay hay không.
Một vấn đề nữa là hack trong game , có ai biết cách khắc phục không ?

thuanthanh1992
13-03-12, 10:49 PM
kẹt do di chuyển qua map thì do chưa mở map đó ......có 1 lỗi vậy còn lỗi kẹt acc khác thì chưa thấy ....

chaolegion01
13-03-12, 11:02 PM
Mình đã mở full map mà sao vẫn có người nói kẹt acc nhỉ . mà chưa thấy ai đề cập tới hack trong KT private

nguyenhophuc87
13-03-12, 11:15 PM
Mình xem trên forum nhưgn vẫn chưa hiểu được cách giải quyết . Có thể xử lý kẹt acc bằng tay hay không.
Một vấn đề nữa là hack trong game , có ai biết cách khắc phục không ?

kẹt acc thông dụng nhất là do chưa mở full MAP hoặc chưa mở MAP mà nv đi vào. cái khác là do sv ko đáp ứng nổi lưu lượng yêu cầu >>> buffer Over Load.

Hack trong kiếm thế private ? cụ thể thì chưa nghe AE nhắc đến, bạn miêu tả cụ thể chút đc không ? hack như thế nào ?:)

VNGameZoneVN
14-03-12, 08:18 AM
ai giải thích cái lý do khác xem. máy cấu hình load rất tốt. máy chủ không bao giờ kẹt acc khi di chuyển nhân vật. nhưng máy client thì khi di chuyên qua các máp như đảo tẩy tủy- hay các máp tồng kim quân doanh TDC thì ket. nhưng tháo đồ ra di chuyển thì không ket. đã tăng buffer cho client nhưng vẫn bị.vậy khắc phục như thế nào. lỡ đang chơi dis mạng đột tử thì chưa kịp tháo đồ ra.

chauduy
14-03-12, 08:29 AM
Ông add nick yahoo của tui đi,tui hướng dẫn chi tiết cho: banhtrangme_tayninh

VNGameZoneVN
14-03-12, 08:49 AM

cảm ơn bạn nhiều
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vokilanok
14-03-12, 09:15 AM

sau bạn ko hướng chung luôn để mọi người cùng biết
mình cũng bị như vậy

Sói Đẹp Trai
15-03-12, 05:02 PM
Kẹt acc như mình đã nói trước rồi. Admin SV lậu nên thêm cái hàm di chuyển nhân vật nào đó về thành thị ( mục tiêu gỡ kẹt map )... Nhưng hình như các cao thủ còn ngại ko share... Còn mình thì do trình độ nên :|
Còn cái Hack hay gì gì đó là chuyện thường tình. Ko có kinh nghiệm đừng mở Online làm gì. Mình mở lên hút máu mem thì sẽ có thằng hâm hâm nào đó nó phá mình và rồi kết quả ko có gì khả quan. không khéo còn hỏng cả win nữa