PDA

View Full Version : [MU] Các bug có thể dupe item và hack của ss6 scfdata 10>>11 Mong anh em góp sức

thienhoangyb
12-03-12, 05:48 PM
Sau một thời gian ngâm cứu scf, mình đã thấy một số lỗi nhỏ,nếu chúng ta quên fix nó là khá là khổ , game thủ có thê lợi dụng và kiếm item,nhiều món kha khá hay b,s,c,life,blue,chao card,item ex + full.... ,tuy ít thôi nhưng ai cũng có thể làm được và hậu quả là khá nặng :)) có lúc mình làm thử mất 30p kiếm được mấy chục b +s

1/ nhiệm vụ gens
Fix SCF_GensPvP
2/ Nhiệm vụ linh hồn thánh nữ
Fix SCF_CustomQuests
3/các bot SCFBots
Xem các file trong SCFBots nhé

Sẽ còn update một số lỗi nữa :))
Đây chỉ là mình chia sẻ một số lỗi nhỏ mình test và thấy lỗi,trình mình gà chứ không phải pro như các cao thủ trên gamezone,xin anh em đừng ném đá
À các cao thủ nào biết các bug khác chia sẻ anh em tìm cách fix với nhé xin chân thành cám ơn

Domino9990
12-03-12, 06:23 PM
:D báo lỗi thì hướng dẫn cho anh em cách fix luôn đi, pro nào bít rồi thì thôi, ai chưa bít thì fix :D

phusang
12-03-12, 06:38 PM
Sau một thời gian ngâm cứu scf, mình đã thấy một số lỗi nhỏ,nếu chúng ta quên fix nó là khá là khổ , game thủ có thê lợi dụng và kiếm item,nhiều món kha khá hay b,s,c,life,blue,chao card,item ex + full.... ,tuy ít thôi nhưng ai cũng có thể làm được và hậu quả là khá nặng :)) có lúc mình làm thử mất 30p kiếm được mấy chục b +s

Đây chỉ là mình chia sẻ một số lỗi nhỏ mình test và thấy lỗi,trình mình gà chứ không phải pro như các cao thủ trên gamezone,xin anh em đừng ném đá
À các cao thủ nào biết các bug khác chia sẻ anh em tìm cách fix với nhé xin chân thành cám ơn

1: co the chinh lai phan thuong cua gens sang mot loai khac, chong dup tam thoi haha
2: co the chinh lai phan thuong sang loai khac
3: tinm hieu ky SCFbot roi sau do fix lai cho hop ly...

THAN!~

thienhoangyb
12-03-12, 07:57 PM
xóa hết item của nó đi rồi cho nó lên lorenmarket đứng xem tivi đỡ nhức mắt :))

vitcon1195
12-03-12, 08:15 PM
thienhoangyb ơi gửi cho tui hack với

seiyashun96
19-04-12, 12:00 PM
làm sao de dupe chi em voi[-([-([-([-(

sontran901
21-04-12, 12:33 AM

rất cảm ơn bạn :)
.....................................