PDA

View Full Version : [MU] Server bị dis

mutaynguyen.tk
10-03-12, 05:52 PM
mình thấy nhiều server mu cứ chơi được 1 lúc là đăng nhập vào nó đơ ra và không vào được nữa đó là nguyên nhân gì ?? khắc phục ra sao???

Hào Hoa Công Tử
10-03-12, 06:00 PM
Crash GS
.................................................. .......

mutaynguyen.tk
10-03-12, 09:29 PM
Crash GS
.................................................. .......

bạn có thể cho biết nguyên nhân sảy ra và cách khắc phục ko

Hào Hoa Công Tử
10-03-12, 10:41 PM
Thì config sai ( linh tinh ) chỗ nào đó , file shop hay file monster chẳng hạn :)
Cách khắc phục = lấy file gốc ;))

Halcon
13-03-12, 08:43 AM
server mình cũng vậy, ko có file nào bị crash cả nhưng cứ chơi đc mấy tiếng là bị, chọn server điền user/pass xong là bị đơ, ko vào được

Halcon
13-03-12, 11:26 AM
có ai help mình với =.= tất cả file đều đang chạy rất bình thường nhưng gõ ID pass xong Enter là đơ T____T

lastpr0
13-03-12, 11:39 AM
có ai help mình với =.= tất cả file đều đang chạy rất bình thường nhưng gõ ID pass xong Enter là đơ T____T

Thay 1 bộ ConnectServer và JoinServer khác đi nhé.

ConnectServer nên dùng của BoR, tìm bản mới nhất mà dùng. Nhớ disable phần Multi-connection

JoinServer tốt nhất không dùng hàng của SCF (titantech), vừa kiểm tra md5 tào lao (JS khác login bt, TitanJS lúc đúng lúc sai), vừa lỗi injection, lại dễ crash :D, đúc kết từ kinh nghiệm sử dụng thôi.

Halcon
13-03-12, 11:59 AM
Thay 1 bộ ConnectServer và JoinServer khác đi nhé.

ConnectServer nên dùng của BoR, tìm bản mới nhất mà dùng. Nhớ disable phần Multi-connection

JoinServer tốt nhất không dùng hàng của SCF (titantech), vừa kiểm tra md5 tào lao (JS khác login bt, TitanJS lúc đúng lúc sai), vừa lỗi injection, lại dễ crash :D, đúc kết từ kinh nghiệm sử dụng thôi.

mình cũng nghĩ như vậy, đang định thay mà ko biết kiếm ở đâu, tks bạn nhiều nhé.