PDA

View Full Version : về trang index_adcp_cua trong0981

luumin
10-03-12, 02:23 PM
hiện em đang dùng bản index_admincp_ của trọng0981 các bác có thể cho em hỏi cách sủa ở phần Nhận thưởng Chu Bảo không chõ này này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )
em nghĩ là nó ở ajaxquatang.php nhưng không biết sửa như thế nào đặc biệt là ngày kết thúc Nhận quà Sự kiên Khai trương ý em thấy có dòng

// Tiep tuc kiem tra xem tai khoan nay dang ky luc naoif(getInfoUser($_SESSION['izss_user_id'],'regdate') > '3926457432') {
// Neu dang ky sau khi khai truong thi coi nhu get out
echo '<font color="#FF0000">Quà tặng này chỉ áp dụng cho tài khoản đăng ký trước ngày 1/1/2013</font>';
exit();
vậy làm sao biết được cái số '3926457432' là ngay 1/1/2013 và làm cách nào có thể chỉnh đúng ngày mà mình muốn cảm ơn

global1
11-03-12, 10:56 PM
hiện em đang dùng bản index_admincp_ của trọng0981 các bác có thể cho em hỏi cách sủa ở phần Nhận thưởng Chu Bảo không chõ này này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )
em nghĩ là nó ở ajaxquatang.php nhưng không biết sửa như thế nào đặc biệt là ngày kết thúc Nhận quà Sự kiên Khai trương ý em thấy có dòng

vậy làm sao biết được cái số '3926457432' là ngay 1/1/2013 và làm cách nào có thể chỉnh đúng ngày mà mình muốn cảm ơn

Bạn để ý có cái đoạn này này :
mysql_query("UPDATE wb_user SET Gold4 = Gold4+500 WHERE account_id = '$iduser'");

Sự kiện
if($numget < 10) { //Dành cho 10 người đứng đầu
// Neu it hon 10 nguoi thi tang 1000 Chu bao
$chubaoget = 1000;
} else {
// Nguoc lai thi 500
$chubaoget = 500;
}