PDA

View Full Version : [MU] Ai biết làm sao để khi chạy Main.exe thì nó gọi Launcher lên không

khoamamktvn
07-03-12, 06:28 PM
Tình hình là mình muốn cứ chạy main là nó gọi launcher lên để Update + vào game bằng launcher luôn. Ai có thể hướng dẫn mình được không?

Chú ý:
Khi chạy Main.exe nó sẽ gọi cái Launcher lên. Đồng thời tắt Main.exe, Launcher sẽ kiểm tra server để update thông tin. Sau khi update thì click Start để vào Game. Lúc đó Main.exe sẽ được gọi lên để vào game.

phoxuaxua
07-03-12, 07:15 PM
load main.exe vào olly seach text với từ khóa "mu.exe" rồi ctrl+L cho đến cái cuối cùng, nhìn lên trên 1 chút đổi JMP==> JNZ save lại là được. Mà bây giờ có tools edit main, load main vào tools tick vào mu.exe cũng được, mình chưa xài tools bao giờ không biết đúng thế không, chỉ đọc CM thấy nói vậy

accelan006
07-03-12, 07:19 PM
cứ main editor mà táng bác

:D

Edward_Newgate
07-03-12, 07:19 PM
Dùng Main Editor của Odimo hay gì ý
Load main rồi tích vào chỗ Mu.exe, save lại
Thế là khi chạy main nó sẽ gọi Mu.exe ra :)

Hào Hoa Công Tử
07-03-12, 07:21 PM

Làm theo cách này nhanh gọn lẹ
Bác chủ thớt mới học Mu à :)

Hào Hoa Công Tử
07-03-12, 07:21 PM

Làm theo cách này nhanh gọn lẹ
Bác chủ thớt mới học Mu à :)

accelan006
07-03-12, 07:49 PM
đính chính 1 chút là hình như cái main editor không làm việc trên main ss 6.2 :>

Domino9990
07-03-12, 10:25 PM
Cho hỏi ngoài lề luôn. muốn tích hợp main vào mu.exe.... tích hợp làm sao mấy bác

tức là chỉ có mu.exe.

tungcz
08-03-12, 01:23 AM
Cho hỏi ngoài lề luôn. muốn tích hợp main vào mu.exe.... tích hợp làm sao mấy bác

tức là chỉ có mu.exe.

Dùng MoleBox hoặc Winlic,themida tích hợp plug-in Xbunder sẽ gộp lại được hết với nhau

Domino9990
08-03-12, 09:43 AM
Dùng MoleBox hoặc Winlic,themida tích hợp plug-in Xbunder sẽ gộp lại được hết với nhau

có TUT hướng dẫn nào làm ko bác............

s4ngd3nh4t
08-03-12, 10:34 AM
có TUT hướng dẫn nào làm ko bác............

lót dép ngồi xem thôi :P:x:x:x

sunhide
08-03-12, 10:58 AM
load main.exe vào olly seach text với từ khóa "mu.exe" rồi ctrl+L cho đến cái cuối cùng, nhìn lên trên 1 chút đổi JMP==> JNZ save lại là được. Mà bây giờ có tools edit main, load main vào tools tick vào mu.exe cũng được, mình chưa xài tools bao giờ không biết đúng thế không, chỉ đọc CM thấy nói vậy

thanks pacccc......... rất hay :D..........