PDA

View Full Version : [KT] Giúp em về cái lỗi C++ này với .

kiemtheym
06-03-12, 08:37 PM
Ai giúp em về lỗi này với ạ... em thấy mọi người nói là tại VS 2005, em đã cài đi cài lại rất nhiều rồi mà vẫn bị như vậy là sao? híc.
Hình của em nó đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mong các Bro chỉ dẫn cặn kẽ cho Newbie tụi em ^:)^
nhân tiện em muốn hỏi thêm chút xíu về khi chạy GS thì nó hiện ra dòng cuối cùng là như thế này :" Can't not startup Database client service! "
híc :(. mấy bro chỉ dẫn cho em đi mà. :((

kiemtheym
07-03-12, 06:24 PM
Sao không có ai trợ giúp em hết vậy :(

hieubg1900
07-03-12, 07:33 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nh0kk3n2310
27-03-12, 03:49 PM
Ai giúp em về lỗi này với ạ... em thấy mọi người nói là tại VS 2005, em đã cài đi cài lại rất nhiều rồi mà vẫn bị như vậy là sao? híc.
Hình của em nó đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mong các Bro chỉ dẫn cặn kẽ cho Newbie tụi em ^:)^
nhân tiện em muốn hỏi thêm chút xíu về khi chạy GS thì nó hiện ra dòng cuối cùng là như thế này :" Can't not startup Database client service! "
híc :(. mấy bro chỉ dẫn cho em đi mà. :((

cai nay la do may ban ko chay MySQL do thu cai lai xem sao

a3pick
29-03-12, 08:02 AM
cai nay la do may ban ko chay MySQL do thu cai lai xem sao
check lại cái file serverconfig.ini nhé bạn trẻ:)>-

satthulauhyh
29-03-12, 08:50 AM
Cái này do bạn để game trong thư mục có tên tiếng việt dài
VD: server kết hợp không kẹt acc
Để thế này chạy 100% bị lỗi, đổi tên folder ngắn gọn, không dùng T Việt xem nhé.