PDA

View Full Version : Lỗi không mua đồ được trong game Nhất kiếm .

muvip_net
06-03-12, 02:41 PM
Em download bản nhất kiếm của anh Phat . Chơi thì OK rồi các anh ak. Nhưng khi mua đồ thì nó báo lỗi như sau . Bất kì mua cái gì cũng báo thế mặc dù em đủ Bạc và vàng để mua.

Tiện các anh hưỡng dẫn em việt hóa tên NPC như trên nhé.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> duoc.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> duoc.png)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> duoc1.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> duoc1.png)

bachlong42
06-03-12, 03:11 PM
Bạn xem đủ 30 cấp phái chưa ... trên 4rum có file việt hóa rùi đó bàn tìm thử xem

muvip_net
06-03-12, 03:14 PM
Bạn xem đủ 30 cấp phái chưa ... trên 4rum có file việt hóa rùi đó bàn tìm thử xem
Mình mới chơi lên cũng không rõ lắm . Mong bạn giúp đỡ . Còn level của mình là 40 rồi mà :(

bachlong42
07-03-12, 10:49 AM
mở giao diện nhân vật lên ... bên trái Thăng Cấp lv .. bên phải thăng cấp phái ... 30 cấp phái mới mua đc ... ko có lỗi đâu

muvip_net
07-03-12, 09:55 PM
mở giao diện nhân vật lên ... bên trái Thăng Cấp lv .. bên phải thăng cấp phái ... 30 cấp phái mới mua đc ... ko có lỗi đâu

Mình đã chỉnh Level cấp phái lên 45 cũng không mua được. Nó báo lỗi giống như mua Mana trên ảnh đó . X_X Bán thì OK nhưng mua cái gì cũng báo lỗi.