PDA

View Full Version : [MU] Bác nào cho em xin cái tên của các con NPC tại các map

VirusLove1989
05-03-12, 08:27 AM
Em muôn add Item vào Shop cho các NPC nhưng ko biết nó nằm ở phần nào mà thay dc nữa. Bác nào có tài liệu hoặc biết thì góp ý dùm em với nội dung sau
Thư mục chứa ..>>>>
Tên : NPC
Map:
Càng đầy đủ càng tốt

Domino9990
05-03-12, 08:57 AM
Em muôn add Item vào Shop cho các NPC nhưng ko biết nó nằm ở phần nào mà thay dc nữa. Bác nào có tài liệu hoặc biết thì góp ý dùm em với nội dung sau
Thư mục chứa ..>>>>
Map:
Càng đầy đủ càng tốt

vào data/shops đấy,,
muốn add vào NCP nào thi lại đó nhìn tên và ra shops dò tên.........là ok

xunhim8x
05-03-12, 03:17 PM
Thư mục chứa ..>>>>
Map:
Càng đầy đủ càng tốt

Data/Shops . bạn xem các tên NPC. phần trong ngoặc là index của NPC, index này xem tại file Data/Monster/monster.txt có tọa độ tại các map luôn nhé :P

try.vn (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Cài đặt Mu server / web quản lý / antihack client (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Đăng tin google (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Quảng cáo Sms (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)