PDA

View Full Version : [MU] Share bản NBB mới nhất fake chức năng của bản PRO

bistro007_hp
04-03-12, 11:44 PM
|-)bản này là nbb mới nhất đầy đủ chức năng free và pro :D mỗi gjfcode thì chưa được vì nó liên quan đến sms :)) nên chỉ ở các mốc rs là được gifcode thôi nhé :D
ủy thác vs rs víp đều OK đã test
cảm ơn (sontran nhé )
đây là link em nó

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pas bistro007 nhé
Hoặc nếu bạn muốn sài NBB bản quyền chính hãng thì PM mình nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sontran901
04-03-12, 11:56 PM
|-)bản này là nbb mới nhất đầy đủ chức năng free và pro :D mỗi gjfcode thì chưa được vì nó liên quan đến sms :)) nên chỉ ở các mốc rs là được gifcode thôi nhé :D
cảm ơn (sontran nhé )
đây là link em nó

pas bistro007 nhé
MOd NBB có khác ;)). mới Send đã có ở đây rồi.

bistro007_hp
05-03-12, 12:02 AM
MOd NBB có khác ;)). mới Send đã có ở đây rồi.
thì đằng nào cũng share mà :)) thì share hết cho mọi người tớ k share thì người khác sẽ share :)

Domino9990
05-03-12, 12:15 AM
ủy thác online dc mới sợ............. ủy thác off thì 4 phút,,,,, tắt xong
Đã Ủy Thác Offline trong ngày : 1 phút

sontran901
05-03-12, 12:23 AM
ủy thác online dc mới sợ............. ủy thác off thì 4 phút,,,,, tắt xong
Đã Ủy Thác Offline trong ngày : 1 phút
xem trong Config sao cậu. mình chưa test kỹ. :D

Domino9990
05-03-12, 12:29 AM
xem trong Config sao cậu. mình chưa test kỹ. :D

tớ đang định share cái nbb carck này mà bị cái lỗi uy thác online ko dc nên ko share đấy thôi........ ai fix dc lỗi này giúp phát..........

Mr.Hau
05-03-12, 01:09 AM
ko có pass thì down bằng gì..............

Domino9990
05-03-12, 01:14 AM
ko có pass thì down bằng gì..............

pas bistro007 nhé.............

duyanh12285
05-03-12, 03:14 AM
anh em ai xài web này cho xin cái link xem qua :x

ngocanh87
05-03-12, 11:00 AM
mỗi gjfcode thì chưa được vì nó liên quan đến sms nên chỉ ở các mốc rs là được gifcode thôi nhé

Cái này nếu muốn chỉnh cho cái web nbb đang chạy thì thêm như nào đại ca, vì không muốn thay lại từ đầu

nyD-vEnus
05-03-12, 11:51 AM
cảm ơn (sontran nhé )
đây là link em nó

pas bistro007 nhé
Hoặc nếu bạn muốn sài NBB bản quyền chính hãng thì PM mình nhé

Nhiều loại Giftcode nói rõ đc k
Gift rest , tuần và tháng
Cái nào có thể sử dụng và cái nào không để mình xóa bỏ tính năng này

bistro007_hp
05-03-12, 12:27 PM
Nhiều loại Giftcode nói rõ đc k
Gift rest , tuần và tháng
Cái nào có thể sử dụng và cái nào không để mình xóa bỏ tính năng này
mà dùng không tks kìa =((

apple
05-03-12, 12:37 PM
ủy thác onl thì phải PM NBB để tạo job, vì khi onl cần job để xác nhận nhân vật đang ở trong game và tính thời gian ủy thác.
chia sẻ cho mọi người các job ủy thác onl:

exec PointUyThac_by_NetBanBe
và job ip bbonus

exec IPBonus_NetBanBe

KuVinh
05-03-12, 12:51 PM
Mình thấy ở muhaiphong.net xài giftcode ngon phết.
bistro007 ở hp à.

bistro007_hp
05-03-12, 12:57 PM
Mình thấy ở muhaiphong.net xài giftcode ngon phết.
bistro007 ở hp à.
uhm mình ở hp..bản muhaiphong.net đang dùng NBB mà bạn=((

ngocanh87
05-03-12, 01:09 PM
nếu muốn thêm tính năng giftcode vào wweb nbb hiện tại thì up những file nào bạn

nguyenanh_cntt
05-03-12, 01:20 PM
ủy thác onl thì phải PM NBB để tạo job, vì khi onl cần job để xác nhận nhân vật đang ở trong game và tính thời gian ủy thác.
chia sẻ cho mọi người các job ủy thác onl:

exec PointUyThac_by_NetBanBe
và job ip bbonus

exec IPBonus_NetBanBe

Bạn có thể nói rõ hơn được ko? Mình cảm ơn nhiều !

bistro007_hp
05-03-12, 01:22 PM
Bạn có thể nói rõ hơn được ko? Mình cảm ơn nhiều !
của bạn đây/. chịu khó tìm nhé :D

mrrainnt
05-03-12, 01:53 PM
:)) ! nbb đã ra video hướng dãn hết rồi =))! còn độc quyền cái cứt khô gì nữa
;))! ai nhột tự biết nhé

nyD-vEnus
05-03-12, 02:00 PM
Loi query: select gcoin,WCoin from MEMB_INFO WHERE memb___id='x'
Loi query: select gcoin,WCoinP from MEMB_INFO WHERE memb___id='x'
Loi query: select gcoin,GobinGcoin from MEMB_INFO WHERE memb___id='x'

KuVinh
05-03-12, 02:11 PM
ai xin cái link hướng dẫn cài web nbb cái.

bistro007_hp
05-03-12, 02:18 PM
đay nè bạn! :D

nguyenanh_cntt
06-03-12, 08:20 AM
Mình ủy thác online được rồi mà để kết thúc ủy thác online thì làm như thế nào vậy? Mình đã di chuyển sang các map khác, đổi sever khác...mà tình trạng Ủy Thác Online vẫn báo là "Có".

Domino9990
06-03-12, 10:11 PM
Mình ủy thác online được rồi mà để kết thúc ủy thác online thì làm như thế nào vậy? Mình đã di chuyển sang các map khác, đổi sever khác...mà tình trạng Ủy Thác Online vẫn báo là "Có".

:D lổi này tớ cũng đang bị dag tìm cách khắc phục đây..................

bistro007_hp
06-03-12, 10:36 PM
:D lổi này tớ cũng đang bị dag tìm cách khắc phục đây..................

Domino9990
06-03-12, 10:38 PM

bạn cho cái db của bạn xem.............

Domino9990
06-03-12, 11:47 PM
Ông sài WEb Lic mới ủy thác dc đấy àh ^:)^ ở đây đang nói bảng Carck mà..........

duyanh12285
09-03-12, 08:20 AM
NBBTài khoản đăng ký : demo | IP đăng ký : 123.123.123.123 | Hạn Sử Dụng (Tháng/Ngày/Năm) : 01/01/2010
-------------------------------------------------------
Tài khoản Gửi đi : demo | IP Gửi đi : .... | Chức năng không được sử dụng do : Hết hạn sử dụng License Web cho tính năng Pro
Để cập nhập thông tin LIC. Vui lòng xóa File : admin/license_info.html

cái này khi vào phần quản lý cứ bị thế này

có cách nào khắc phục dc không anh em

sr lần đầu sài nbb

Domino9990
09-03-12, 08:25 AM
NBBTài khoản đăng ký : demo | IP đăng ký : 123.123.123.123 | Hạn Sử Dụng (Tháng/Ngày/Năm) : 01/01/2010
-------------------------------------------------------
Tài khoản Gửi đi : demo | IP Gửi đi : .... | Chức năng không được sử dụng do : Hết hạn sử dụng License Web cho tính năng Pro
Để cập nhập thông tin LIC. Vui lòng xóa File : admin/license_info.html

cái này khi vào phần quản lý cứ bị thế này

có cách nào khắc phục dc không anh em

sr lần đầu sài nbb

nó ghi vậy mà khi bạn sử dụng chức năng vip nó có ảnh hưởng gì ko?.. nếu ko có ảnh hưởng thì để vậy cũng ko sao..............

duyanh12285
09-03-12, 09:21 AM
Các bác cho em hỏi sao cái này ko có top RS tuần
và top phú hộ như tvweb 3.0 nhỉ

anh em nào biết cách config thêm ko :(

Domino9990
09-03-12, 09:31 AM
Các bác cho em hỏi sao cái này ko có top RS tuần
và top phú hộ như tvweb 3.0 nhỉ

anh em nào biết cách config thêm ko :(
Top Phú hộ hình như là Big Event Tết Đại Phú Quý đó bạn

duyanh12285
09-03-12, 12:08 PM
có cách nào fix 3 chức năng này ko các bác..

1. ko thấy cập nhật bảng xếp hạng và xin cho hỏi cái log giao dịch webshop mu này ở chỗ nào vậy ?

2. Đối tên nhân vật đồi license pro :(...

3. chức năng đổi giới tính thì bị lỗi

[inventory]=0xFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF14081E0000000 00000D000000000000014101E000000000000D000000000000 0FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFF,

bistro007_hp
09-03-12, 12:38 PM
có cách nào fix 3 chức năng này ko các bác..

1. ko thấy cập nhật bảng xếp hạng và xin cho hỏi cái log giao dịch webshop mu này ở chỗ nào vậy ?

2. Đối tên nhân vật đồi license pro :(...

3. chức năng đổi giới tính thì bị lỗi

[inventory]=0xFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF14081E0000000 00000D000000000000014101E000000000000D000000000000 0FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF FFFFFFFFF,
bạn cho mình xem cái ảnh nhé ><

duyanh12285
09-03-12, 04:15 PM
Đây là ảnh các lỗi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

duyanh12285
09-03-12, 04:28 PM
1331310105
Query Error : SELECT DISTINCT Name,Class,relifes,Resets, cLevel, DGT_Time FROM Character JOIN MEMB_INFO ON Character.AccountID collate DATABASE_DEFAULT = MEMB_INFO.memb___id collate DATABASE_DEFAULT AND thehe=1 AND (Class = 16 OR Class = 17 OR Class = 18 OR Class = 19) ORDER BY relifes DESC, resets DESC , cLevel DESC

khi vào cái data/top_dk thì hiện cái này...

mình ko rành về nbb web anh em nào giúp đỡ nhé :)

ngoctrung470
09-03-12, 04:33 PM
cái này dùng ntn ta?
30charrrrr

duyanh12285
12-03-12, 09:33 AM
up phát...

anh em fix hộ cái :(

bistro007_hp
12-03-12, 09:41 AM
up phát...

anh em fix hộ cái :(

teddys2baby
12-04-12, 11:23 PM
mềm là bao nhiêu mới đc chứ... 30 charrrrrrrrrrrrr

s2hp91
14-04-12, 06:26 PM
thankssssssssssssssssssssssssss

quandat
15-04-12, 01:38 PM
mềm là bao nhiêu mới đc chứ... 30 charrrrrrrrrrrrr

1 triệu không home không intro

mrr77641176
01-05-12, 11:48 PM
dùng bản Free trên trang chủ NBB cài xong nó báo hết License cho tinh năng Pro.
test thử reset VIp ko được , đả bảo là Free sao lại có vụ này :-B

Domino9990
02-05-12, 12:14 AM
dùng bản Free trên trang chủ NBB cài xong nó báo hết License cho tinh năng Pro.
test thử reset VIp ko được , đả bảo là Free sao lại có vụ này :-B

free ko sử dụng dc chức năng vip là đúng rồi bạn. muốn sử dung dc chức năng víp thì 500k/thang nhé............ Người ta thương mại Web mà...........