PDA

View Full Version : [TLBB] Cho em hỏi xíu về server 4 lỗ HH!!

tuankhoa1996
04-03-12, 03:16 PM
cho em hỏi cái Billings anh HH share có tác dụng gì? nếu em chỉ tải sever và client về chơi ko đụng đến billings thì có sao ko? thứ 2 là tài khoản mặc định trong game là gì vậy, nếu phải tạo thì chỉ em cách tạo với!
mong các anh chị giúp!!

legend1250
04-03-12, 04:30 PM
cho em hỏi cái Billings anh HH share có tác dụng gì? nếu em chỉ tải sever và client về chơi ko đụng đến billings thì có sao ko? thứ 2 là tài khoản mặc định trong game là gì vậy, nếu phải tạo thì chỉ em cách tạo với!
mong các anh chị giúp!!

Nếu là server HH thì đã có sẵn Billing trong đó. Đánh lệnh ./tlbbx.sh là được
Tài khoản mặc định trong game là: vuhoanggiang1->6. Pass 123456

tuankhoa1996
04-03-12, 08:25 PM
hic, em cài đi cài lại từ qua đến giờ, down đi down lại 2 lần rồi nhưng ko hiểu sao vào game dc nhưng nó cứ báo bảo dưỡng máy chủ. Có thể pm yahoo team giúp em dc ko??
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
05-03-12, 06:39 PM
hic, em cài đi cài lại từ qua đến giờ, down đi down lại 2 lần rồi nhưng ko hiểu sao vào game dc nhưng nó cứ báo bảo dưỡng máy chủ. Có thể pm yahoo team giúp em dc ko??
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Còn Billing nó như là cái chức năng quản lý Server, các thao tác đăng nhập, đăng xuất, và thông tin nhân vật... Cũng gần như cái Bishop bên JX hay Kiếm Thế đó ;))

danhlathua
05-03-12, 10:02 PM
ban ha hoang oi sever ma ban share minh cai dat duoc roi nhung gio minh can ban huong dan cach di PMP,co`,yto mot nguoi voi lai lam sao de di duoc Q123 vay ban ban co the share huong dan duoc ko!!! cam on ban truoc'.

lecaotri
06-03-12, 09:12 AM
ban ha hoang oi sever ma ban share minh cai dat duoc roi nhung gio minh can ban huong dan cach di PMP,co`,yto mot nguoi voi lai lam sao de di duoc Q123 vay ban ban co the share huong dan duoc ko!!! cam on ban truoc'.

Bạn xem qua bài <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nha bạn