PDA

View Full Version : [MU] Nhờ cao thủ chỉ cách fix Lỗi Sky event của Repack NTQuang

thienhoangyb
03-03-12, 02:45 AM
Mình sử dụng RP của NTQuang share GZ,Khi chạy test thấy lỗi SKye event không đi được
click vào NPC 450 (hoa tiên) 450 0 0 140 139 1 //Governor Blossom [Sky Event]
không tự move vào SKy được move map khác thì báo antihack....

SCFSkyEventEnabled = 1
SCFSkyEventMinutesStage1 = 5
SCFSkyEventMinutesStage2 = 3
SCFSkyEventMinutesStage3 = 2
bật event trong scfdata+config event mode

Thay GS + sub server của bản GHoang share sang cũng không được

chicken1
03-03-12, 07:24 AM
Mình sử dụng RP của NTQuang share GZ,Khi chạy test thấy lỗi SKye event không đi được
click vào NPC 450 (hoa tiên) 450 0 0 140 139 1 //Governor Blossom [Sky Event]
không tự move vào SKy được move map khác thì báo antihack....

Thay GS + sub server của bản GHoang share sang cũng không được

sky even của 6.2 đều k dùng dc cậu ạ mình test roi nếu click vào hoa tien nó báo đổi hoa lấy item gì đó
bạn pm gh xem bạn ấy giúp dc bạn k nhé !

thienhoangyb
03-03-12, 11:54 AM
cái event đổi hoa mình tắt đã tắt rồi bạn à,nhưng nghe bạn nói là sky không chạy được mình thấy nó không đành lòng....
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình xin hậu tạ

thanh_ca
03-03-12, 12:40 PM
Nản nhỉ.Down server của GH mới xe vê lấy file monster và monstersetbase mà dùng.NPC đi CC ở devias.đem vé qua đó chờ đến h mà phắn thôi

thienhoangyb
03-03-12, 02:33 PM
thanh_ca
Nản nhỉ.Down server của GH mới xe vê lấy file monster và monstersetbase mà dùng.NPC đi CC ở devias.đem vé qua đó chờ đến h mà phắn thôi

cám ơn bạn nhé 30 phát......................

zorro2702
04-03-12, 10:28 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>